DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Vào hàng chưa cụ ?

Vào lâu r. Múc thêm 49,9. Cụ

1 Likes

Chính ra giảm mạnh trước 2023 cũng hay. Vào chu kỳ mới đua chỏng phong câu!

Chúc mừng cụ.Ấm rồi.Nhẹ nhàng mấy trăm k chờ về đích.

Giờ này chỉ mua và mua thôi cụ nhỉ.Nó ngon ko còn gì phải bàn cãi nữa rồi.Chỉ tìm cách đổ vốn thôi.

Nó ngon trong mắt ae mình rõ rồi, bên ngoài thì còn nghi ngờ, còn nghi ngờ thì còn cơ hội mà nhập tiếp hàng.

1 Likes

Hôm qua lúc làm việc ở Nasdas. TT có gặp cụ này, một lão làng ở đó. Cụ đó tâm sự ở Việt Nam có một cụ A7 cũng rất giỏi. Hãy để ông ấy bày đường chỉ lối cho TTCK Việt Nam

4 Likes

1 Likes

Có làm kinh doanh cũng vất vả lắm mà còn lỗ vốn.Giờ chỉ việc ngồi chờ ăn ko phải làm gì mà ko cướp thì phí.Giờ ra kinh doanh,kinh doanh gì để 2,3 năm nữa x2,3 cũng khó phết đấy cụ.Ngon thì hòa ko lại lỗ vốn.

1 Likes

Mấy thằng chim lợn nó lại nhảy dựng lên bh kkk

Nhà chủ tịch lo hết rồi, mỗi việc ngồi mà hưởng còn không làm được thì làm cái gì cho đời?!?

Trước tôi cũng lướt ác phết đấy, mà đợt này tu theo A7 thử ngồi lì xem vài năm sau thế nào! Kkk chưa bh được thử cảm giác ăn lãi kép, tiết kiệm phí giao dịch, trước ăn được 40% sướng đi nhậu mấy bữa.

1 Likes

Chim lợn nó rảnh quá các cụ ạ kkk, vào bị ae cả pick rủa cho như chóa mà ko biết nhục. Chúng nó ko hiểu là giờ này người cầm hàng có chim nữa thì chắc chắn ko bán kkk

Hôm nay sao các cuh

Đứng trên vai người khổng lồ.Mình có muốn làm cũng không được vì tài chính,quan hệ,mạng lưới dù có cố thì cũng không thể.Chỉ cần đu theo thôi.Bám chắc vào là có ăn.=))

1 Likes

Xưa nhảy ổ nhiều, từ 1 tỷ ăn 40% lên 1tỷ4. Nhưng mất 30% là lỗ chưa kể phí giao dịch. Giờ tôi làm lại, múc và húc thêm. Vào DIG từ 3x lên 1xx rồi xuống 4x vẫn múc. Lợi thế về thời gian, hạn chế giao dịch, hưởng cổ tức trung bình giá về thấp nhất có thể, đi đường dài cùng doanh nghiệp ăn lãi kép, đỡ phải đau đầu. Lên thì vui, xuống thì canh múc tiếp.
Thắng bao nhiêu trận không quan trọng.
Thua cả ngàn trận chỉ cần 1 lần thắng cuối cùng là được.

3 Likes

Tiền vẫn trong TKCK nha bác. Hơn 100.000 tỷ tiền mặt đang trực chờ và rất nhiều tiền bên sòng Phái Sinh

4 Likes

Chuẩn rồi cụ.Em cũng một thời lướt lát,đầu tư cổ phiếu tăng trưởng.Điểm,chart,sóng…Nhưng tóm lại cũng ko ăn thua.Ăn nhịp này bỏ nhịp khác.Sau khi cày video của thầy 7 mới ngộ ra đúng thật.Thay thái độ,đổi cuộc đời.Giờ thì hold to the moon.

1 Likes

Các CTCK tự doanh phải gấp rút mua lại co trước ngày 23/5. Đáy quanh 1100-1150 hỗ trợ cứng nhé cả nhà

7 Likes

Hơn 100k tỷ này đang trực chờ múc DIG!

2 Likes

Nói thật thị trường đầu năm đến giờ thằng nào lướt lát giờ cũng xanh mặt, Anh em đầu tư dài hạn ít margin thì chỉ giảm lãi hoặc lỗ là tạm trong ngắn hạn . Vì vậy nên chọn doanh nghiệp tốt và mua giá tốt là yên tâm nhất, thế nào thì thị trường nó cũng hồi và lợi nhuận cũng sẽ đến.