DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Giờ đội short muốn cover lại hàng thì chỉ có đua thôi. Ai bán giá rẻ cho các bố nữa

1 Likes

quý 1,2 thường là dnghiep đang triển khai dự án.cuối q3,đầu q4 mới bán hàng nhiều và book lnhuan.nên cá mập hay đi săn ở q1,2 .theo e nghĩ là như vậy bác

2 Likes

Lúc nó lên canh chốt nhanh lắm, lúc nó giảm mạnh chạy vào mắt.
Chỉ có ôm dài mới sống tốt được thôi.
Đánh bài thằng nào trường vốn ngồi được đến cuối cùng kiểu gì cũng lãi. Kkk trừ phi nhiều tiền quá đốt bớt và đánh ngu khửa khửa.

Tử thủ chứ không bán cổ nào các bác ơi

3 Likes

Nói thật. Buôn tài không bằng dài vốn. Chân lý đấy, bố lỳ. Chấm hết

1 Likes

Lão dự đoán sắp tới thời kỳ vni đỏ mà cổ bds xanh tím. Xong nó lại sóc cho phát nữa, rồi thời cổ bds tăng vni tăng. Hàng loạt bọn “đầu tư t+” nhảy vào khi đó ms là đỉnh nhé!

2 Likes

500k mị cũng ko bán nhé. Mị nhà nghèo, chỉ có 10k thôi nhưng mị ôm tới bến luôn

25 Likes

Hôm nay DIG lead dòng bds a ơi

Hany nhiều tin đồn quá :)) Tea ơi ko biết có đúng ko?

A7 ơi, sắp đến tập 2 chu kỳ bơm tiền chưa A7.
Ngân hàng đua dần lãi suất, tiền đầu tư công bắt đầu giải ngân. Hết năm nay cán cân tiền - taì sản trú ẩn lại lệch thêm một ít liệu có đủ kích thích dòng tiền tham gia lại ttck?!?

Đứng từ xa nhìn chiến trường đỏ lửa mà mình lại thấy vui, thế mới lạ A7 ak! Như vậy có phải em hơi ác quá không? Kkk

1 Likes

vnindex hôm nay chắc nhúng phát nữa rồi hồi, hi vọng nó vậy!

Cái khó của thị trường mình là vốn hóa của nhóm bank và trụ vẫn đang quá lớn.BĐS vẫn chưa đủ để cân lại nên sự lên xuống vẫn phụ thuộc nhiều vào bank trụ.Mà bank thì nó sẽ ko còn được thu hút nhiều nữa.Dòng tiền sẽ thoát ra dần thì thị trường còn ảm đạm.BĐS dần dần sẽ đón dòng tiền nhưng để chạy mạnh thì cũng cần phải được VNI support.

10 năm nữa vni loanh quanh 15xx. Cổ đất có đứa x mẹ chục lần là được phỏng -.-

Chả biết thay đổi phong thủy ko nữa, nhưng cứ xúc cái đã

Dig ceo từ qua tới h VNI giảm vẫn giữ đc giá hoặc giảm khá ít, chứng tỏ đáy dig ceo là khoảng này, khó xuống sâu thêm

2 Likes

Nếu BĐS ko chiếm ưu thế vốn hóa để đủ tác động đến VNI thì khi ông hàng xóm VNI đỏ thì các con giời BĐS cũng vác hàng ra bán. =))

1 Likes

Có mấy ông kém bản lĩnh tầm nhìn hay sao mà bán DIG như…muốn thoát thân …

Tiền đang cuồn cuộn chảy vào BĐS

3 Likes

Những đợt thị trường tăng giá mạnh mẽ nhất đều có nhóm BĐS và ngân hàng, vidu nă 2017 và năm 2021.

1 Likes