DIG: năm 2024 tăng trưởng vượt bậc, gia nhập CLB vốn hoá tỷ $!

Bán cho Dig, doanh thu về ăn mấy cây tím rồi, còn đòi book lợi nhuận nưã à…:laughing::laughing::laughing:. Anh em nghĩ cục 2k tỷ hạn mức tín dụng BIDV cấp cho Dig nó lấy căn cứ đâu để cấp?

Đã bày đặt xem ngày xem giờ phong thuỷ xây nhà thì người ta xem theo ngày lịch âm bố ạ, viết chữ ít thôi không nó dại người :rofl:

tin không thì tuỳ, cứ chờ kiểm nghiệm xem rồi hãy kết luận kkk

1 Likes

Rảnh đâu mà chờ tin đứa nói phét, liu liu :rofl:

bác nói chuyện ngạo mạn quá, tôi chúc bác luôn là người thành công

Ngạo mạn cụ thể chỗ nào. Tôi tưởng đứa vô nhà người khác chê bai vô lối mới là ngạo mạn chứ. Bác chỉ hộ xem hehe

nghe kiểu nói chuyện của bác tôi nghĩ tôi cũng không cần nói thêm nhiều, vì đó là đều vô ích và ngu ngốc. Dù chưa từng gặp nhau ngoài đời, chúng ta cũng đang trao đổi qua tên nick, dù giả hay thật thì phía sau nick ấy vẫn là con người thật, vẫn có cái tâm và tầm của cái nick chứ.
Diễn đàng là để ae vào trao đổi, chia sẽ ý kiến, chuyện phản biện, ý trái chiều là lẽ đương nhiên, tôi nghĩ nó là một phần khg thể thiếu của diễn đàng, nhất là diền đàng chứng khoán. Còn bác nói thằng này thằng nọ hay vào nhà người ta thì tôi khg đồng tình.
Diễn đàng lập ra là để mn vào trao đổi, càng đông càng tốt, tôi nghĩ bác chủ cũng thích nhiều người vào pic của mình, vì đều đó chứng tỏ bác chủ có uy tín và cổ phiếu bác giới thiệu được nhiều người quan tâm thôi.
Tôi chỉ phản biện ý và cổ phiếu thôi, đâu xúc phạm ai. Bác gọi người khác có ý trái với mình là thằng này thằng nọ, bác có chắc mình lớn tuổi hơn người khác khg? Lỡ phía sau nick đó lại là bố bác thì sao?

DIG tăng tốt mà DC4 lẹt đẹt quá các bác ạ

DC4 chỉ là con rối lm thuê thực hiện theo chỉ đạo của cụ Tuấn thôi

Úi, làm gì căng vậy bác
E thấy DC4 cũng khá mạnh
Nhiều DA, đặc biệt từ 2024 này

DIG nắm 35,8% thì dig chỉ dc4 đâu đánh đó thôi,ng có quyền quyết định sự tồn vong của cty là ng nắm cp lớn nhất, như vụ scb, bà lan k phải chủ tit scb nhưng điều hành đc cả scb😆

1 Likes

Ai muốn chưi lộn thì inbox voi nhau mà chửi, đừng vào đây làm phiền anh em DIG, có thông tin thì trao đổi, còn ko thì ko cần comment.
Thanks

2 Likes

Đã nói và phân tích vụ dig va dc4 rổi, làm ơn ko đưa dc4 vào đây, muốn nói dc4 mở topic mà nói.

1 Likes

Phân tích rõ ràng rồi bác, ko cần comment dc4 nữa đâu

1 Likes

1 Likes

có bản lĩnh mở pic thì phải chấp nhận ý phản biện thôi. Còn chửi nhau thì đương nhiên là không rồi, tôi chỉ dạy dỗ kẻ ngạo mạn thôi

Bác Lục thông cảm, nhà người ta không có khách nên phải qua nhà bác khò khè tí :slight_smile:

bác nói đúng sai gì không quan trọng, không xúc phạm người khác là vui rồi, tôi chả chấp.
Chứng cháo căng thẳng ae khích tướng nhau chút coi như giải trí mà kkk
Chỉ bực mấy người đàn ông mà nghe nói trái ý chút là chửi the thé lên như con mụ đàn bà

Thời tiền rẻ đã tới ae nhanh chóng kiếm chỗ ngồi

Trước hết khẳng định luôn tôi đang tranh luận với ông, và ông không thể là bố tôi, ô kê chưa, và ông cũng không phải là bất kỳ người nào khác, nên không có cái người khác nào ở đây cả. Còn ông xoáy tôi vụ gọi là thằng, luật nào quy định tôi không được gọi thế chỉ ra tôi xin lỗi ông ngay và ở đâu định nghĩa cụ thể gọi thằng là ngạo mạn chỉ hộ luôn, tôi lạy ông luôn cho tiện =)) Thế ông có chắc tôi nhỏ tuổi hơn không mà bảo không được gọi thằng ?

Thứ hai, đã tranh luận thì chỉ dùng luận điểm để nói chuyện đúng sai. Tuổi tác, vai vế giới tính nó không có nghĩa lý gì nên ông đừng ăn vạ. Tôi có rủ ông đấm nhau hay đấu vật đâu mà tôi phải để ý đến tuổi của ông =))

Mồm ông bảo chỉ phản biện cổ phiếu mà ông toàn xoáy vào chuyện tuổi tác với chả ngạo mạn. Ông không tập trung vào phản biện vấn đề chính mà xoáy sang cá nhân tôi thế này thế kia làm gì ? Mà cứ cho là tôi ngạo mạn đi, thì tôi sai gì với ông