DIG: năm 2024 tăng trưởng vượt bậc, gia nhập CLB vốn hoá tỷ $!

Vietcap phân tích DIG hay nhỉ:
Vietcap cho rằng, mảng bán bất động sản sẽ đóng góp 74% vào tổng doanh thu năm 2024 của DIG so với mức 53% vào năm 2023. Bên cạnh đó, thu nhập từ lãi sẽ tăng cao bởi số dư tiền mặt lớn vào cuối năm 2023.

Do vậy, năm 2024, doanh thu DIG dự kiến là 2.052 tỷ đồng và LNST cổ đông công ty mẹ là 244 tỷ đồng, lần lượt tăng 100% và 41% so với thực hiện năm 2023. LNST cổ đông công ty mẹ năm 2025 của DIG được dự báo có thể lên 4 lần lên 601 tỷ đồng do ghi nhận lợi nhuận từ việc nhượng bán một lô đất.
KL: giá DIG về 20k:)))

Vui thôi chứ đừng vui quá. Ai đã có cp DIG thì đều có lãi ít nhất 10%. Không có gì lạ hàng sẵn có và bán bất kể lúc nào. Trong giai đoạn khó khăn kiếm đc 5% trong 1 tuần là đã thành công. DIG năm 2024 sẽ ko như mấy năm trước. Các thông tin, cái hay ho đều đã nhìn rõ hết. Vì vậy Cần tìm LEADER mới để làm đầu tầu kéo BDS.

2 Likes

Dig hàng kẹp còn nhiều vô kể, lên được cũng chỉ để thoát hàng

1 Likes

Chúc mừng cụ Lục Thiên nhé. Lập pic mới mà chim hêu vào góp vui nhiều vô kể, anh em ôm Dig lại yên tâm rồi.

OK, tôi nghĩ chúng ta tranh luận tới đây cũng đủ hiểu nhau chút ít rồi. Tôi chỉ khg thích những người vào diễn đàng rồi vô tư dùng lời lẽ chưa đúng mực chửi bới người này người nọ thôi, chứ còn ae tranh luận để đầu tư cho tốt hơn thì tôi rất tôn trọng.
Bác cũng xem lại tôi phản biện DIG là có cơ sở và luận cứ chứ khg nói bừa Đương nhiên tâm lí khi ae cầm cổ mà nghe có người chym lợn cổ mình thì rất khó chịu, nhưng đó là qui luật của nhị nguyên mà, nhất là đã lên diền đàng tranh luận thì phải chấp nhận thôi.
Có tốt thì mới có xấu, có nhiều thì mới có ít, có hay thì mới có dở, có trắng thì mới có đen, có ngu thì mới có khôn, …kkk

trên Titok người người đều hô ôm, mua DIG. đã đến lúc té rồi ae

Chạy thôi. Sáng bán ato luôn. Dxy tăng chóng mặt kìa, index lại về 1020, anh em lại làm vòng mới.

Lại nói phét rồi :rofl:

bảng điện sẽ trả lời ai là kẻ bốc phét nhé

Kaka

topic mới cập nhật được 1 ít thông tin là các cụ lại nhao nhao vào nói kháy nhau :smiley:

Anh Lái cho Dig đỏ hôm nay đi, anh em chim hêu còn có việc mà làm.

1 Likes

Ngon rồi, Cụ @LucThien đã làm nhà mới. Tầm 17-26/04 sẽ tổ chức họp ĐH Cổ Đông nhé các Cụ.

1 Likes

muộn vậy Mập, định tổ chức xong cho anh em làm cái lễ 30/4-1/5 lớn hay sao nhể.

Cảm giác sau phiên 4k tỷ, dig giờ lượng cung hàng ít hẳn các cụ nhỉ

1 Likes

Ko còn thấy lệnh to kê bán nhỉ =))) Nói chung các anh đã ôm hàng nghỉ tỷ giá quanh 30 thì các anh phải cho nó lên 4X là ít =)))

1 Likes

Toàn lệnh vài chục k.

hon 25% cp luu hanh bi gom + Nha CT Tuan nam gan 30%---->thi hon 55% cac anh nam giu roi, khkaha

Con lừa nay ún phải thuốc à cụ Thanh :))

1 Likes

cụ Thanh bỏ bùa em nó rồi.

1 Likes