Dig sẽ hồi =>> nhưng canh bán

Nói như các bác chim thì có mà ae cầm dig xđ đứt hết thôi

Có chắc đã được 2 cây trần?

1 Likes

Lũ sống bẩn hãy tỉnh táo lên rồi đi so sánh cổ phiếu ,cổ phiếu nào tốt giá còn rẻ thì mua chứ đừng đi dìm cổ phiếu người khác làm ghì như thế thấy thô thiển xấu xa và hèn hạ lắm

Giá 34 đổ lại thì chủ tịch mua 10tr là thật 100% nhé anh em Vì bác ấy cầm nhiều năm và làm chủ cuộc chơi nên tất thắng! Tất nhiên còn trường hợp tài khoản A mua 10tr cổ giá 33 - Còn tài khoản B sẽ bán 10 triệu cổ tại giá 4x - Đỉnh của nhịp hồi này (nếu có)! Chỉ là a e kẹp ở trên nếu còn nhiều thì giá chỉ lên được tầm 45 là đổ đèo tiếp - Đổ đèo có thủng 30 ko thì tùy thuộc vào vĩ mô toàn cầu sắp tới - Có thể nếu kinh tế Mỹ suy thoái thì vn về 1000 là bt nhé a e!
Nói chung mua cho 1 2 năm tời thì vùng 31 -32 anh em chia nhỏ ra mua được rồi! Nghiêm cấm margin trong bất kỳ hoàn cảnh nào! cứ giảm 20% thì làm 1 lệnh!
Cá nhân mình có cảm giác tâm lý mọi người đoạn này giống đoạn đầu tháng 4/2020 - Cực kỳ sợ - Ngay cả mình cũng ko dám múc mạnh đoạn này vì mấy hôm vừa rồi các anh shock dame kinh quá - Cứ nhìn giá xanh là nghĩ đến bulltrap!
Thường tâm lý cả nhà đều sợ thì Vn sẽ có nhịp hồi phục đủ lớn - Nhưng viết ra là như vậy nhưng mình ko dám múc giá xanh đâu anh em ah - cứ sợ sợ kiểu gì ấy - Nhưng những lần mua vừa run vừa sợ thì thường khả năng win rất cao (dành cho T+)!
Nhịp hồi phục này (nếu có) thì cụ nào full margin thì dễ ra đê lắm - 1 đi ko trở lại! Nên anh em kiếm tiền chậm mà chắc còn hơn nhé!

Nói chung các ông cứ ra vẻ làm chính nhân quân tử kiểu như post bài để cứu thiên hạ, mà thật ra trong lòng các ông nghĩ gì bố ai mà biết đc, có khi mong giảm nữa để các bố xúc với giá rẻ. tóm lại mấy ông cứ im mồm có khi thiên hạ ae đc nhờ

Ngày nào cubgx la liêma dig. Dại à

Dựa trên kinh nghiệm thực chiến của mình thì những lãnh đạo uy tín mà họ mua cổ phiếu thì sau khoảng trung bình 1,5 năm giá cổ phiếu sẽ tăng ít nhất 50% giá mua của họ (thường thì sau 1,5 năm sẽ tăng 100%).
Tất nhiên đó là lãnh đạo các cty uy tín mà mình đã từng chứng kiến!

Riêng với DIG thì độ cẩn trọng anh em phải cao hơn vì có thể tay trái mua 3x, tay phải bán 4x (giống như trường hợp con gái TCB mua 20trieu cổ phiếu giá 5x - có mua hẳn hoi nhưng để úp bô ngầm - giờ TCB còn có 3x)!
Giá 3x là giá chắc chắn sẽ ra tin Chủ tịch DIG đã mua 10tr cổ phiếu! A e cứ kiểm chứng mà xem!

M ko thấy nhiều loại nhà đầu tư nó như thằng phát xít nó công khai chỉ muốn dìm chết những nhà đầu tư Việt khác để nó ăn tất à không biết M thuộc loại nào

Bạn giận quá mất khôn ah!
Tất cả nhà đầu tư cá nhân đều là nhỏ lẻ, làm sao tạo được cuộc chơi! Làm sao tác động nổi sự lên xuống của cổ phiếu!
Tạo lập mới là người tạo ra cuộc chơi và diễn biến của cổ phiếu là do tạo lập họ vẽ ra đấy!
Còn nhỏ lẻ chỉ dự báo và nương theo thị trường để hành xử cho phù hợp chứ tôi hay bạn, hay bất kỳ ai sao đủ tuổi để quyết định vận động của giá và thị trường!

Bạn có bực thì bực tạo lập chứ nhỏ lẻ chúng ta thì chẳng làm gì có lỗi trên thị trường này cả!

1 Likes

vãi cứt, BĐS tính P/E ??? holly shit

1 Likes

sáng mai trần bán là ok, rồi cover lại giảm giá vốn, đừng mong lên hình chữ V, muốn lên còn phải co lên giật xuống còn chán…

Kkkk, uk A7 nói tào lao hết

1 Likes

Bán vội không chết nhé! Ae kẹp hàng cơ hội để ra

bán hết từ sáng. nhẹ nhõm

Thèm hàng lắm rồi đây, mở hẳn topic để chim lợn đủ thấy xoắn lắm rồi: Cầu tiềm năng khi DIG về 6x ko chịu được nhiệt mới nên phi vào !

Xin phép cho tôi cười to rồi đi ra. Hâhhhahah

Mình cũng cười 1 cái rồi đi ra. Đội thèm hàng đông quá !

Bán sớm thế, mai bán thêm đc vài %, nói chung thoát đx là tốt r

VNI sẽ thủng sớm thôi, nay hồi mà vol bé tí vậy thì tạo đáy bằng dời :joy:

Bạn cũng trong hội đu đỉnh hả kk