Đoản khúc cuộc đời

Đang tích cực nhưng nó có vẻ đang phụ thuộc thị trường chứ không thật sự mạnh.

8 Likes

Anh ơi. Nhờ anh xem giúp em CSC. Trước em ra 1 phần rồi mà nó phi kinh quá.

5 Likes

Nó phi ác quá, cũng nên cẩn thận, mục tiêu 47.5 và 55k cho sóng tiếp. Nó chỉnh ít quá.

11 Likes

Qua với nay vào lại 50% Nav rồi bác Nam, ko biết cơm cháo gì ko.

3 Likes

Cụ đi ngc số đông xs có thêm thịt

3 Likes

Ps nc ng đóng long 2k/20k, tự doanh hqua gom 4k short

3 Likes

Em chào anh bạchnam. BÁC ơi cho em xin nhận định của BÁC về game đổi chủ của vix đợt này ạ. Liệu có giống game đổi chủ của yeg ko? Phương và anh tống bán ỳeg giá 15 và sau đó yeg tăng lên giá 27. Vậy vix anh tuấn bán giá bao nhiêu. Xong vix tăng lên giá nào bác? . Anh tuấn bán xong vix xong có lấy kéo gex ko bác? Em cám ơn bác ạ

Đang đi quảng bá hử? Giống kiểu kangaroo quảng cáo mùa C1 năm nào.
Nam không đánh theo tin tức, mục tiêu khu 8-8.6k, điều chỉnh không thủng 6.44 thì lên sóng tiếp với mục tiêu khu 10k, thủng thì test đáy, thủng đáy thì mục tiêu khu 4k. Xác suất tích cực đi theo tím đang nhỉnh hơn so với test đáy (11/21=52.3%)

7 Likes

Nhờ A nam xem giúp AAA

5 Likes

Bác nhận định giúp em con CKG với ạ

3 Likes

Xác suất 16/26=61.5% đi theo hướng này, theo dõi dầu khí, giá càng giảm thì ngành sẽ được hưởng lợi. Cũng quan tâm thị trường nữa, anh nhớ là bên này dùng cổ phiếu cắm.

6 Likes

CKG đang đi trước thị trường một nhịp, sóng chỉnh khá phức tạp nên không chắc chắn lắm, xác suất đi theo đường ABC là 8/13=61.5% nhưng xem sóng chỉnh quá khứ đánh dấu elip thì không dự đoán được module vì lịch sử không có nhiều nên khó khăn hơn. Bạn nên nghiên cứu nội tại và có chiến lược vốn tỉ trọng phù hợp để đầu tư nếu đầu tư nó.

7 Likes

Cảm ơn bác

2 Likes

Cảm ơn a.

1 Likes

Cụ T.11 chọn đi tím

7 Likes

anh @Bach_nam ơi cho e xin nhận định về TCD với ạ, vùng giá này tham gia được chưa ạ. Em cám ơn a

2 Likes

Về kỹ thuật thì đang tích cực, có mục tiêu 6-6.5k, cao hơn mục tiêu 7-7.2k, nhưng việc nó xuyên đáy dài hạn thì nên nghiên cứu nội tại kỹ để xem xét. Giờ mua thì có thể chia thật nhỏ để gom, nếu nó đạt mục tiêu như trên thì nó nên điều chỉnh để có sự liên kết vững chắc trên khung tuần. Vậy gom thì quan sát stochastic khung ngày về thấp và đảo chiều thì mua cùng với volume cạn kiệt gần giống như 2019-2020 của nó thì gom nhiều hơn.

7 Likes

Vừa nãy Nam dùng điện thoại nên không vẽ được, tạm thời quan sát phương án tích lũy như thế này đã. Nếu nội tại không có vấn đề gì về trái phiếu, nợ vay thì nó có thể tích lũy nền cao hơn, Nam không nghiên cứu kỹ nên chưa hiểu quá trình hoạt động, tăng trưởng của nó giai đoạn quá khứ.

14 Likes

Anh Nam cho em xin tranh em HDG với ạ, em thấy tích lũy khá đẹp á anh :smiley:

2 Likes

Nhờ Anh @Bach_Nam xem giúp e mã DXG với ạ. Còn giảm nữa ko để e mua Trung bình giá ạ

2 Likes