Đôi nét chấm phá về mã LDG

Làm người tử tế đi. Đừng hô hào để lái nó lại thả phân vào nhỏ lẻ. Đang suy kiệt niềm tin lắm rồi.
Cần nhiều dê tế thần đấy!

Có bác nào đánh vốn lớn con này không? Các bác tính t2 xử lý thế nào?
PS: Tôi cầm có 100 cổ LDG để theo dõi diễn biến giá thôi, tôi hỏi chỉ để tham khảo. Thanks

Anh nói nàng tát nước theo mưa cấm sai. Cứ ngỡ nàng nắm thông tin, hoá ra k biết gì cả.
Thông tin này không mới mẻ gì, khi công khai là mọi việc đã ổn.

Sai phạm thì cũng đã phát hiện từ lâu. Cũng đang trong quá trình tìm hướng giải quyết, Đau cái là chỉ thẳng mặt, qua được sóng gió này thì chưa biết ai hơn ai, Đồng Nai đâu chỉ có 1 dự án,

2 Likes

Ông nào hay tìm ra cái tên cty nào không sai phạm trong lĩnh vực bđs xem.

Để đó ăn cổ tức có bị tức cổ không?

Ai sợ mai bán ATO luôn nhé.

Sai phạm thanh tra cả mấy năm rồi. Có hình sự hóa cũng chỉ để táng lãnh đạo tỉnh ĐN thôi.
Trong khi các chủ đầu tư khác thu hẹp kinh doanh thì LDG bung lụa. Gấp rút thi công ngày đêm, khách đến tham quan ký hợp đồng như đi hội

1 Likes

Có tên thế này thì sao??? Long Tân nó sao có những thằng nào nhỉ???

“ Ko sợ nhất vạn, chỉ e vạn nhất “

1 Likes

anh e ai muốn bán thì bán nốt đi. Tranh thủ giá xanh để lái gom 1 thể

Con trâu trắng thối mồm lại PR cho dòng BĐS. Nó là chỉ báo ngược, nó hô tăng thì các mã bún chả ( bán chủ)

Túm váy lại: phiên thứ 5 ngày 24/11 dòng BĐS máu chảy thành sông

P/S con trâu trắng

bán hết LDG chưa em

Con trâu trắng lại tiếp tục ám hại LDG qua việc PR cho dòng BĐS. Nó là chỉ bảo ngược nên phiên thứ 5 ngày 24/11 các mã BĐS sẽ chết như ngả rạ. Vì thế từ giờ đến thứ 4 các bác lựa chọn thời điểm bán sạch LDG

P/S con trâu trắng

em bán mất hàng rồi thì sang con khác đi em
nó vẫn chia 7 từ đỉnh, bọn a đợi hồi thêm nhé. kkk

LDG em hô bán từ 11, về 4.68 cover lại. Thế bác có lo được cho những ai bị con trâu trắng và thằng kytd lừa mua ở giá 11 ko? Bác có dẫn đường cho tới khi LDG quay lại 14 được ko? Và khi con trâu trắng quay lại lừa cổ đông LDG vòng 2 thì bác sẽ kìm thằng khốn đó bằng cách nào?

Tại sao lại là con trâu trắng mà ko là con trâu đen bác

Dân gian có câu “con trâu trắng đi tới đâu mất mùa tới đó”

Như vậy phiên hôm nay 23/11 bên em đã bán sạch LDG trong dải 4.30-4.40. Vẫn còn lỗ 1 chút so với giá mua vào.

Thực ra lí do em hô bán LDG ko liên quan mấy tới media, mà đơn thuần chỉ vì con trâu trắng lại mở topic PR cho dòng BĐS. Vậy là em hô hôm nay bán sạch các mã BĐS chứ ko riêng gì LDG

1 Likes

DIG cũng bán rồi hả bác :))

Mình chạy từ khi giá 10k. Chứ để đến giờ thì chết dở. Lúc chạy lỗ ít lắm. May quá.