Đội nhà mèo

Con mèo già lấy nick DHA chính là con Chuyên kimhoababa ôm cái F sắp tàn rồi
Vui phết.
Nó sang đây thịt nó nhé nhà Miu ơi

Hongz ạ

1 Likes

Các mod là sao thế bác? mình chưa hiểu ý bác nói lắm.

1 Likes

Chào đội Mèo, có phải là Mèo Anh lông ngắn dễ thương đấy phỏng :slight_smile:

8 Likes

Vâng chào Mod, giờ còn mình ta với nồng nàn thôi ạ nên xin phép Mod cho e phiêu bạt sang đây lập bang hội chém gió nhé

4 Likes

Vâng chị, hi vọng sóng 2 năm nay kéo lại được những gì đã mất ở những đợt cháy tài khoản trước đây

3 Likes

Có phải lão chimlonhaugai k đấy nhỉ :joy:

1 Likes

Ah nếu gọi mình bằng chị như này là k phải vtzone hay haugai rồi hihi :heart_eyes:

1 Likes

Chào a rồng, lâu lâu k gặp a khoẻ chứ ạ. Lang thang pic này cả ngày hok chào hết các anh em xưa nhỉ :yum:

4 Likes

A chun trong đó giữ sức khoẻ kiếm cá cho e theo với nhé :beers:

4 Likes

Tiên phong là con đầu đàn của công nghệ 4.0 mà bác phú doji mãi không cho em nó vút bay bác nhỉ

2 Likes

Ối dồi, cậu theo sang đây từ bao giờ mà mợ chả hề hay bít là sao :smile:

3 Likes

Cô mây đấy à, phải maybaytrongtrang hok nhỉ

1 Likes

Có lẽ bác Phú đang gom thêm hàng và cũng tạo đk cho các a đại nhóm bank thể hiện sau mấy tháng vật vã :laughing:
Ngày mai vol tăng, giá tăng thì quá đẹp bác nhỉ, nhờ bác chia sẽ cho 500ae cùng biết nhé :wink:

Úi dồi bác ơi nhầm hàng rồi. Nhà mèo có mình em ở bên này thôi, những người khác không liên quan đâu ạ

3 Likes

nếu như muốn nghe câu chuyện về cháy tài khoản không biết có ai kể cho mình nghe không ta. em thấy không ít anh chị quay lại và ai cũng nói về vụ cháy túi. không biết quá khứ đã có chuyện gì . em là thành viên mới không biết có học được điều gì từ qúa khứ đó không ạ

1 Likes

Có phải bác cả bên nhà bằng lăng tím hok đấy nhỉ

2 Likes

Miubaba cũng rất giỏi và xinh đẹp nhé. Cô nhiều tuổi nhưng vui vẻ không như lời đồn đâu ạ. Cá nhân e thì đánh giá như vậy.

Quẳng oán thù đi mà vui sống bác ơi :beers: :beers: :beers:

2 Likes

C chứng kiến có rất nhiều người trải qua những thất bại, những buồn vui và để bây giờ nhìn thấy những thành công của họ. Sau cùng thì vẫn là 2 chữ thành công xuất sắc sau những năm tháng trading ko ngừng nghỉ❤️

4 Likes

Được sự yêu mến của các member bên 319 sinh hoạt nay sang f247 thì các bác ấy vẫn gọi e là mod theo cách gọi cũ thôi bác ạ :partying_face:

5 Likes