Đường nào cho ta?

Đánh ở tt này khá là dễ, mọi ng nên lọc ra mấy mã trụ mà xét tt. VD như VCB giá chỉ quanh 77, xuống cũng chỉ 73, lên chán cũng chỉ 8 thấp, giao dịch cùi bắp. Nó là công cụ tt chứ ko nó phải 200k

3 Likes

Đại ka nào muốn tt tăng? Chỉ mafia, mà M của VN chỉ các anh ba tàu. Khi cp khuất phục đc (mềm mỏng phân chia) thì …

1 Likes

Chơi chứng, ace tuyệt đối ko đua trần (trừ đặc biệt) Còn đầu tư thì cứ có tiền rình mua giá thấp. Đầu cơ thì ae mình giống nhau, ai nhanh hơn ai: Có thể nhanh thành hậu đậu và buồn tê tái. TT cứ từ từ, nó sống chứ ko đưt đc đâu.

6 Likes

Mẹ kiếp, 3 lần cho sự liều mạng mang tên NVL, PDR, HPX. Chờ a TT phân giải. À, sửa lại vì chưa bao giờ mua giá quá giá sàn.

3 Likes

Bơ thấy ko, mua a nói mịa luôn, suýt sặc gạch nhưng tầm này a ít sợ lắm.

3 Likes

Vn khả năng chỉnh ko bác.

2 Likes

TT ko chỉnh mới là lạ, một phần tất yêu thôi. Mình ko rõ nó chỉnh tới đâu, nhưng theo fomo đua giá thì ko bị nặng lắm. Còn lại là do media.

3 Likes

Em tính canh xuống hàng bác ah, ai cũng hưng phấn thành lại thấy rén rén.

1 Likes

Mình là thằng thích lướt lát. Rõ ràng mua đc giá rất tốt ở mấy con đáy của đáy đó, nhưng mong nó biến động để tối đa hóa ln, cái này đòi hỏi ôm bảng hơi kỹ, cứ trụ kéo xả mà phang.

4 Likes

Nhịp này Vni lên 1100 được

2 Likes

Tài khoản vẫn còn mà ko bị xóa.

3 Likes

A à e mệt quá.Nhậu ít thôi a iu

11 Likes

Cứ yến và đông trùng dùng bền bỉ cộng thể dục thể thao nó mới hồi đc bác R nhé. Covid xong yếu thây rõ.

3 Likes

chúc ka mau khỏe để lên đây chém gió với ae

Mau khỏe nha anh, còn nợ em nhiều dĩa cơm sườn lắm đó

5 Likes

Chỉnh rũ trong phiên cũng đẹp bác nhỉ, tập nhẩy tầu cũng vui.

3 Likes

:crazy_face::crazy_face::crazy_face:

17 Likes

chị 2 đã trở lại, chúng em thơ mong chị

4 Likes

Em chào chị Thảo, lâu quá mới lại được xem tranh của chị.

5 Likes

Nhờ bám bảng nên kịp chạy vãi cả tè, nhưng cứ làm quả liều, bán trần mua lại tham chiếu, chả biết may hay rủi nữa, thanh khoản ngon.

5 Likes