DXG - Cuộc hành trình lên vốn hóa 10 tỷ USD

thìn chắc giờ cũng run luôn,đợt rồi rớt liên tục kg có bulp trap về 17,thì tâm lý ai cũng muốn bắt đáy nó lên lại 30,chứ giờ xuống 17 thì 90% lúc đó tin nó về 10,thìn kg lỗ mới lạ

Tôi cũng éo tin đợt này đáy 17k, một là thủng 17k , hai là đáy 20k chứ làm gì có sẵn cho mà ăn thế

thì như hôm nay…tối qua thấy DJ hồi mạnh cứ nghĩ nó sẽ chốt phiên trên 22,cho chart nó đẹp tý,haz…muốn chửi thề ghê gớm

thấy kg tay trái bán tay phải hốt giá sàn,cố ép cho nhỏ lẽ chết sạch luôn…đunga là trò choi cá lớn nuốt cá bé

Bạn đồng râm, thôi về 17 thấy NN cả tự doanh gom lại mình Trung bình giá bác ạ, chẳng gì cũng được 1 bài học đỏ thẫm ^^

2 Likes

trời nước ngoài múc atc 700k,rồi tụi nó mất hàng mai đạp tiếp gom cho bằng dduocj,mệt rồi

1 Likes

Mình càng xã nó càng mua, bác không dùng margin tối đa thì cứ gom tiếp bác ơi, còn dùng thì đừng không biết nó ép nhỏ lẻ tới khi nào.

Vãi. Tiền đâu mà Gom đến bao giờ bác? Sao k đợi nó tạo đáy đảo chiều rồi vào mà xúc? Giờ ngày nào cũng gom đến khi tạo đáy hết tiền lại nhìn a e nhặt dép

2 Likes

sợ khi giá 17 cũng kg dám dùng margin,có khi cháy luôn,vì khả năng về 10 như năm 2018 là rất cao…

1 Likes

Từ 29 về 20 muốn tăng lại cũng sấp sỉ 50% rồi

1 Likes

thì em nói ai k có margin á bác tới khúc này em ms thấy lực tây lông gom lại vs thị trường thủng qua 1130 em ms hô nói ai k có margin thì gom lướt. Đợi tạo đáy đảo chiều nhiều khi đánh lừa cho ae FOMO thì lại chết mà vô trễ thì lại mất một khúc dày. giờ DXG tương quan thuận vs thị trường vl. Nhiều khi mai thị trường giữ xanh nó quay mặt lên trần nhanh hơn người yêu cũ trở mặt. :smile: :smile: :smile:

Ttck vn trong tay đội lái rồi, 15p atc các bố diễn trò ghê quá em thấy các bố kê bán 3,9 triệu cổ. Cả ngày ttck xanh cuối phiên cho 1 đống mã sàn, dm lái bựa quá

Thế là bác chưa có kinh nghiệm rồi. Thị trường tạo đáy k chỉ 1 phiên đâu mà nhiều phiên, có test lại các kiểu. Đang rơi tự do k nên bắt dao

1 Likes

Nó lại nằm sàn ấy chứ bác, bài học nhớ đời cho ai cầm DXG, đánh rát thật, mình đánh tiền thịt nên đành vứt đấy coi như chôn vốn năm rồi

Chuẩn bác comeback, chờ tạo đáy xong mua an toàn hơn giờ vào tbg là ăn đòn tiếp

Nếu cổ phiếu mà tạo đáy OK vào trend tăng nó phải tăng 50-70% đến x 2 x3. Kể cả mua muộn tý 5-10% cũng lãi to. Ăn khúc thân cá thôi chứ đừng nghĩ bắt dc đáy bán đúng đỉnh

Mình không nên bắt dao là từ nhiều phiên trước rồi nên từ lúc 25 xuống em đâu có hô, em còn kêu không mua đuổi. Nếu mấy bác xem xét tương quan thị trường với cổ phiếu mấy bác mới thấy cái em nói. Bây giờ nhìn chart trong giai đoạn ngưỡng hỗ trợ cũ của thị trường với xem xét tương quan nên em mới khuyến nghị vậy. 1-2 phiên nữa nếu thị trường giữ xanh mấy bác xem thử nhận định của em kk. Thời kỳ phân hóa này em không mong tăng 50-70% em theo lướt sóng để giảm giá vốn.

1 Likes

Đoạn này ko còn uptrend đâu bác, chỉ mong có sóng hồi 20-30% là sút bỏ DXG thôi. Nhắc đến e nó là niềm đau cho bao ae

Cổ phiếu nào cũng k lên dc mãi và xuống dc mãi. Dòng Bds nói chung giảm cũng tương đối lâu từ đầu năm đến giờ. Cuối năm vĩ mô thuận lợi thì sang năm lại giàu to

Mấy hôm nay hôm nào cũng giao dịch trên 10tr cổ và trao tay trên 5tr