DXG - Cuộc hành trình lên vốn hóa 10 tỷ USD

Thằng chủ tịch nào chả muốn ăn tiền ,cơ mà cả bố chủ tịch cũng không hiết đay đoạn nào nó cũng mua trung bình từ 3x xuống 18 chứ nó mua đúng được đáy 18 thì lại thánh nhân quá ,nói nó xả tk khác thế 18% cp nó nắm giữ thì xả kiểu gì cộng thêm cp các cổ đông lớn và nhỏ lẻ cầm ,18% trong 600tr cổ nghe vẻ giảm 20% hơi ít nhỉ :laughing: ,lúc nào nó up bô như cụ Quyết thì đó mới gọi là phũ

Thìn xã khống như quyết rồi mua lại nói thì dễ chứ làm rất khó…quyết có công ty chứng khoán để hợp thức hoá,che đậy được,ngoài ra quyết làm luật sư rành luật nữa…chứ anh Thìn nhà mình kg làm vậy được đâu…lái có nhiều đội.có đội muốn đạp xuống vợt lại giá thấp hơn.có đội muốn kéo lên vì giá vốn trung bình giá đang ở mức cao…đừng đổ thừa anh Thìn bác à…mình nhỏ lẽ kg nằm trong hội của lái thì cứ thấy rẻ mua,đủ lời chốt…thiệt hại nhiều quá hạ tỷ trọng bỏ margin thành đầu tư dài hạn vậy…dù sao giá này thấp hơn anh thìn múc 30tr cổ nhiều

1 Likes

Không như anh Quyết đâu

1. Bác có gì để khẳng định/hoặc gợi ý anh Thìn mua thoả thuận tài khoản ngoài không? Hay chỉ đoán mò.

2. Nếu mua ngoài dễ thế sao thằng PCT mõm không mua ngoài luôn. Việc gì phải lươn khươn.

Có cái éo j mà phải cãi nhau , xuống mãi rồi lại phải lên , phân tích phân tủng là gì cho đau đầu , đao chén thì ăn tý sóng hồi , úp chén múc vớ vẩn cĩng x2,3 ,thế thôi

18 mua kệ mẹ nó

1 Likes

OK dig ngon nhất nha… 88 mà suy nghĩ ối dồi ôi…

nay có khi lại tím :grin:

1 Likes

mới đầu phiên, ko có vol vào là chiều nó lại đạp cho tím mắt ấy bạn. mình thích sáng đỏ chiều xanh hơn là xanh mạnh mở gáp từ đầu phiên như này!

1 Likes

Sáng ra mở xanh cao này ae hạ bớt chiều bọn t+ về nó lại xả vào đầu

1 Likes

Có được vậy không Shark bachdo, tôi là chờ mãi cây ce đấy

1 Likes

giờ cứ phải đợi sau 2h mới biết được , nếu thanh khoản giảm giá chưa tăng thì sau 2h dòng tiền dễ đẩy lên lắm ,theo qua điểm cá nhân nhé không các cụ lại nói tôi lùa gà :grin:

1 Likes

câu chuyện bạn bắt đáy bạn để mai bọn quỹ chốt NAV rồi bán hay bán nay luôn , tôi nghĩ mai bán giá sẽ cao hơn chứ

hôm nay DXG sẽ ko tăng mạnh đâu các bác. 1-2% là cùng. Đến giờ này mà vol chưa được 1tr, bằng 1 nửa vol các mã BĐS khác… trong khi tây vẫn đang bán.

1 Likes

Bác nhận định chuẩn đét từ khi đầu tư ck mình thấy DXG khó chịu thật, giảm sàn thì nhanh mà hồi như rùa bò, có khi các nhóm diễn đàn chửi bới loạn xạ thì mới thấy đáy quanh đây dc

Sáng bán chiều mua lại.bọn tây lông vẫn đang xả ầm ầm kìa

về tham chiếu lấp gáp luôn đi cho yên tâm :slight_smile:

Thắp nhang chờ a Thìn chèo thuyền đưa ae về bờ

khả năng nay lại tiếp tục ăn đạp rồi, nằm chờ lạnh hết người

Muốn tăng tây lông cứ bán tăng vào mắt