DXG - Cuộc hành trình lên vốn hóa 10 tỷ USD

Mua như ăn cướp nhể ,khả năng sắp có game mới

ko có game gì đâu bạn. chỉ là anh em bắt đáy thôi mà!

Đang hiện tượng kéo xả nhé a e. Đừng fomo bắt đáy

2 Likes

Chuẩn bài anh Thìn rồi bác em ngắm từ năm ngoái đến nay tin tốt DXG ra là bán ngay, đặc biệt khi anh Thìn mua thêm cp

1 Likes

Mấy ngày nay DC táng DXG liên tục ép nhỏ lẻ ói hàng ra đấy, ae cẩn thận

DC bị rút đơn vị quỹ nên phải bán, rủi ro ngắn

Mình đoán A Thìn mua thêm nhưng thực chất là xả Tk ngoài. Còn số lượng anh ấy vẫn mua đủ như đk là do a ấy thỏa thuận từ Tk khác sang. Chứng tỏ a Thìn rất nhiều Tk bên ngoài. Kể ra như Dig lại hay, đky mua nhưng k mua bvi Pct k có Tk ngoài k úp bô a e, còn muốn mua đủ thì đơn giản lắm

1 Likes

DIG cũng ko hay đâu bác táng từ 120 về 30 thì cổ đông xanh mắt ấy, bây giờ có HDC, KDH, NLG là ổn để vào cầm dài dc thôi bác

Kdh Nlg Tây nó đang xả mạnh rồi bác. Dig giảm do thị trường chung và nhỏ lẻ đu bám nhiều. Còn nó cũng ngon mà

1 Likes

DIG quỹ đất khiếp thật nhưng tiến độ ko rõ ràng từ khi HimLam thoát hàng cái thành ra đuối quá em vào ít DIG giá 43 mà thấy cũng khoai quá

1 Likes

cụ cứ nghĩ tiền là lá mít à mà xả ,giá 28-29 không bán giờ lo đi xả ,xong quay ra khen DIG đúng hài

Anh ấy Xả ở vùng đăng ký mua ấy bạn.

Nếu bàn về chuyện mua ngoài thì đầy cách, kể cả chủ tịch đưa tiền cho đệ mua bằng tài khoản bọn râu ria đệ tử cũng được, nhưng rõ ràng chủ tịch đăng ký mà mua thì cổ đông vẫn khoái hơn là đăng ký mà không mua

Ông có nắm DXG ko

• Nếu có thì sao chê DXG
  • Nếu không có thì vào chê DXG và PR cho DIG làm gì
1 Likes

M.n hiểu rồi chứ… Cuồi cùng là Dig ngon nhất OK… :rofl:

hài hước thật. đi khen thằng phó chủ tịch mõm, nhưng lại là con trai chủ tịch. về bản chất thì nó chính là chủ tịch rồi. đăng ký mua 2 lần, chả mua được cổ mẹ nào. như thế ko gọi là úp bô thì còn gọi là gì. trong khi anh Thìn đăng ký lần nào cũng mua đủ lần đấy. DXG xuống do thị trường chung thôi, anh em đừng lo. hôm nay cân bằng lại rồi.

Nếu mua đủ thì đơn giản mà. Tk ngoài đầy thỏa thuận là xong. Ông mua đủ nhiều khi mới nguy hiểm đó. Chứng tỏ tài khoản bên ngoài rất nhiều. Đầu tư nên tỉnh táo k phải cứ 1+1 = 2

1 Likes

mai sàn cây cuối ai hốt lẹ

Đậu xanh, nghe buồn cười vl ra. Thị trường xấu đang buồn mà đọc comment của ông cười muốn té ghế :rofl:

E vẫn chưa hiểu thâm y của bác lắm, mua vào là xấu, không mua là tốt, e đang cầm dxg hơi rét.