DXG - Cuộc hành trình lên vốn hóa 10 tỷ USD

@bachdo Ai theo sẽ thấy quen kkk. @TayDoc sao bác lấy giá thị trường hiện tại để so với cái lô phát hành từ 3 năm trước để tính lãi đc bác @@

2 Likes

đánh theo only phai chay ra
nhanh ko ôm là chết, như IJC, PTC…

qua thông báo mai chuyển đổi , liệu mai về 19.9 không đây , đọc quá tin hoang mang luôn cụ ạ

đánh kiểu này về 17k, lai sàn rồi

1 Likes

sao nghe mùi giống vụ phát hành đầu năm ngoái cũng về 19 rồi kéo lên thế nhỉ

có bác nào lạc quan phát biểu đi cho ae nắm giữ không đi hết với nhau rồi :smiling_face_with_tear:

có mà lái nắm á bác :))) ngày nào lái cũng ăn đc vài triệu giá sàn :)))

Cứ a Thìn mua là đứt. Bài là ra thông tin mua để a e đu nhưng cho đệ tử xả ở Tk khác.

1 Likes

Ae nào chán nản rồi bán đi ae. bán đi thấy e nào mạnh thì mua vào gỡ lại những j đã mất hoặc mất luôn những j đang có kkk, Ae nào còn niềm tin thì ko cần nói nhiều rồi hehe

DXG mấy hnay bị khối ngoại bán lắm thế

Trên đây còn 1 số cụ vua lì đòn đu giá 3x vẫn ngày ngày tàu ngầm đấy. các cụ hay kêu chắc là đội mới vào lõm 10-20% kkk

Nói thật giờ bán dxg cũng không biết mua con nào, giờ nếu bán thì thôi chỉ có tạm nghỉ cho nhẹ đầu thì ok, thị trường khó chơi quá

1 Likes

kkk em mới gom PVD cũng sắp lỗ chổng vó đây bác :))) kì vọng dàn khoan phục hồi quý 3, quý 4 cũng như kì vọng dự án của DXG thôi. Ôm hàng chờ thời thôi các bác được giá thì mình gom thêm kkk

Thật ra tầm này cũng gọi là được giá rồi đấy. Ngót nghét 3 năm nhìn thì thấy ít lời, nhưng nhìn lại nếu bán từ năm ngoái thì lãi chắc 50%

Ra tin chuyển đổi 2,5tr cổ cho KIS thì nay tự doanh cũng bán 2,5tr cổ. Có liên quan gì không nhỉ?

Cứ cho là có đi :))))

https://vietstock.vn/2022/09/dxg-chuyen-doi-trai-phieu-tri-gia-50-ty-dong-thanh-hon-25-trieu-cp-3118-1004332.htm?fbclid=IwAR2rMDg-OA9DrtKxdsZYrvJczB2rHo-5Grxc1atrbxqNJzO3PGgKK6edoF4

Qua được đoạn này là xong rồi

DXG chắc cân bằng lại quanh tham chiếu rồi. Lái kê mua kiểu gì 2 triệu cổ giá 21,3 21,4 thế kia.

Cơ hội gom DXG khi tt xấu để sang năm hưởng trái ngọt từ e nó

1 Likes

bạn mà giữ được bằng năm thì giờ ôm mã nào cũng đều rẻ. sang năm có quà hết. vấn đề là có chịu được qua cái giai đoạn rung lắc đến sang năm ko thôi!

1 Likes