FED sẽ tăng lãi suất 1% trong cuộc họp tối nay?

1h đọc lệnh nhé các bác. 75 điểm phần trăm.

1 Likes

em cứ đợi DXY tạo đỉnh phân kỳ rsi mà mãi ko thấy =)))) cú này mà tăng 1% lãi suất thật thì không biết mua oxy ở đâu mà thở… à mà có tiền đâu mà mua oxy, VNindex luộc hết rồi

đêm nay lại phải thức rồi bác hjc, đầu tư thế này dễ tổn thọ ghê

tăng 0.75 nhưng cảnh báo diều hâu thế là lại sập

Thị trường cổ phiếu ảm đảm, khó khăn được dự báo vẫn còn tiếp diễn. Hiện tại em đang có gói Trái Phiếu lãi suất 12.5%/năm + cam kết thanh toán.
L.ien hệ: 036.401.7999

Điêu, trái phiếu công ty nào thế

Đoán đáy làm gì bác, càng bị soi vào.

đâu đoán đáy đâu. hôm qua DJ xanh nhưng thằng chủ tịch lên sủa mấy câu nên sập. 3h30 tôi tỉnh ngủ dậy thấy DJ phản ứng với tin 0.75 khá bất ngờ, nhưng kệ mẹ ngủ tiếp. mai dậy đọc bài phát biểu mới hiểu vì sao DJ lại chỉnh thế

Bác chăm theo dõi quá. Bác có nhận định gì về gấu Pu lệnh động viên 1 phần không ?

à không phải chăm theo dõi gì đâu, hôm qua tập gym nặng quá bị đau vai và đau chân, tối ngủ không trở người được nên tỉnh. phải dậy bóp gel tiện coi bảng thôi.
Tôi chả dám nhận định thằng Mỹ đâu, nó khó đoán lắm, bản thân nó cũng đang căng thẳng với Nga Trung nên nhiều biến cố có thể xảy ra lắm

1 Likes

chả mong gì chúng nó đánh nhau cả, đời tôi cũng sống được nửa chặng rồi, chỉ muốn con cái tôi nó sống trong thời đại văn minh nhất có thể, thằng nào kích động chiến tranh đều là súc vật hết, kể cả putin hay biden

đừng kích động bác, chửi gấu chúng nó vào chửi thẳng mặt bác giờ.

Gấu hay ch ó mà ảnh hưởng mình là súc sinh hết

thằng đấy thì biết cái gì đâu, nói mấy câu thiếu não cứ tưởng là mình giỏi, thằng jean còn biết dấu dốt còn nó show hết mẹ ra ngoài

1 Likes

hô lắm bị chú ý nhiều chứ làm gì. 2018 sao con NTC nó phi ác thế các bác. Rảnh rỗi kể chuyện đi các bác ơi.

chịu á, dòng tiền đầu cơ nhiều khi nó sung mãn tăng không nghỉ đâu

Kỳ vọng vĩ mô lúc đó là gì bác?

Bác cao thủ cầm tiền rồi thì chúc mừng, mời bác sang chỗ khác.

hồi 2018 trở đi cũng là giai đoạn nhà nước tích cực cổ phần hóa, vốn FDI cũng chảy về Việt Nam tích cực, nên nhiều hội nhóm đầu cơ vin vào tin vĩ mô đó kéo cổ phiếu cũng không có gì lạ. Gì chứ vĩ mô phải tốt đã thì lái mới kéo

ủa thế năm nay FDI nó cũng đổ về nhiều thế thì lại ấy à bác. Mà nó đầu cơ càng tốt chứ sao bác, sòng bạc mà. Ok bác.