Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Em dấu Su ơi, hãy theo anh rời vùng mây tăm tối.
Anh sẽ đưa em, đưa em đi tìm một chốn yên bình.
Còn chi ngại ngùng nữa không em?
Còn chi thẹn thùng nữa không em?
Ta hãy đưa nhau, đưa nhau đi về…???

8 Likes

Nói chung cái gì cũng cần kinh nghiệm, cổ phiếu nào cũng có đội lái nên cũng không cần phải quan tâm quá nhiều ai đang hô hào cả đâu. Như DIG hiện nay có thông tin đang magrin call gần 25 triệu, còn hơn 6 triệu bị giải chấp nữa về vùng giá 20k cũng không có gì khó hiểu, kết thúc đau đớn vì magrin.

3 Likes

Sao thầy vườn lâu quá vậy? Bảo thầy vườn xem sớm có kết quả trước giờ hoàng đạo ngày mai giúp?

7 Likes

IDI được coi là phân phối đỉnh chưa bác.

2 Likes

Ặc… A làm e tỉnh giấc luông… thính A Biển đỉnh lắm à nha… :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Tính chờ qua tháng 6 âm lịch ( tháng 7 dương) mở, mà xem lại những ngày hợp phong thủy toàn " Hắc đạo" không hà.

8 Likes

Nhớ giờ ngọ ngày mai ( từ 11h00 trưa -12h59) xông pic mới nhé.

16 Likes

mai khai pic luôn ak bác, e k biết ai hợp với bác Biển luôn, hay bác xem trên nhóm có bác nào mà bác cảm thấy hợp gu đầu tư với bác, thì để bác ý mở hàng,

3 Likes

Về dòng chứng tôi nói rồi, trong chu kì giá xuống của ttck thì nó không có lợi thế nên không phải lúc đầu tư.
Nhiều cty ck lỗ kép, lỗ tự doanh và lỗ margin khi đi vay trái phiếu, vay ngân hàng mà người chơi không dùng đến.

9 Likes

Bác Ocean khai trương pic
Mới để giải vía, cho ace phấn khởi có niềm tin vào TT, chứ giờ suy sụp chán nản quá, cầu nhảy mấy lần cho mát lại đi về bác ạ.

3 Likes

Alo alo. Bác check inbox em nhé.

2 Likes

Tên pic mới thì chắc đơn giản thôi, các bác thích tên nào nhất, mai lấy tên đó:

1. Phân tích- chia sẽ- đầu tư cp cuối năm 2022.
  2. Vươn tàu vượt qua bão tố về bờ.
  3. Hành trình về bờ từ đảo hoang.
  4. Phân tích- chia sẽ- tìm kiếm cơ hội đầu tư cp cuối năm 2022.
  5. Chia se-tìm kiếm- phân tích cp cuối năm 2022.
  6. Vượt qua bão tố
  7. Đưa nhau về bờ
  8. Cầu vòng sau giông bão

Cp giải ngân khai trương theo phong thủy:

1. Ck
  2. Bank
  3. Thép
  4. Thủy sản ( 1 số cp lấy may).
20 Likes

Bác biển ơi, bác thấy con pow sao ạ, mai em tính vào một ít. Bác cho em nhận định con này với, cảm ơn bác

2 Likes

A ơi chọn đưa nhau về bờ cho tình cảm. Chứ em đang ở đảo xa rồi ạ

3 Likes

Em chọn số 8 bác ạ. Dù tan tác chim muông mà e vẫn còn niềm tin vào ttck bác ạ!

4 Likes

Nếu chỉ dựa vào TA thôi thì đã phát tín hiệu trên 60% quanh 26.x+/-2 rồi.

7 Likes

Tôi chỉ muốn Về Bờ thôi bác

3 Likes

Tôi luôn phân vân giữa đầu tư và đầu cơ, thấy 1 số bác cầm cổ lâu dài x tài khoản mà lại nhàn, đến lượt mình xđ cầm dài thì … Tính ra cứ cổ nào cũng có thể là rác nhỉ

3 Likes

Bác Ocean ơi như GEG, TAR với VOS có phải đang phân phối ko ạ? Em đang giữ và có lãi nhẹ VOS và GEG, TAR 34k em mới về bờ. Em cảm ơn bác ạ :heart:

3 Likes

Không, dạo này sức ỳ lớn lắm bạn nhiều lúc biết mà cứ trơ trơ ra ý, sau mới hỏi Tại sao hihi

4 Likes