Game...sân chơi cho những trái cực ngọt và cực đắng

Khối lượng lớn về, chắc chắn có những người sẽ bán cắt lỗ, vì vậy ace muốn mua không nên vội vàng…nếu được giá tốt thì mua, nếu thích quá thì xem xét Tt chung như thế nào.

1 Likes

HAR tôi k cắt 5 giờ lại thảm.

1 Likes

Không nên vội cả mua và bán… Em nó đang kiêu, đứng chênh vênh thế này…vùng ~4.1 tương đối vững…

1 Likes

Cả TT châu á xanh sẽ tạo tiền đề cho CKVN cầm máu… câu hỏi 2 tỷ về vol sao nhỏ thế, bởi tay to nó k thể phân phối trong 1 phiên được, k ai nhanh tay bằng nhỏ lẻ vì vậy họ sẽ bán ra những ngày hồi… sẽ sớm có thôi…

Việc giảm về 1200-1250 là có thể xảy ra, chúng ta kỳ vọng MMs, CP sẽ giữ vững ổn định >1280 bởi 80 point chính là ghi nhận thành quả của nền kinh tế 6 tháng/2021

1 Likes

Khả năng cao TT sẽ sw 1300-1350…ace không vội đua cổ nào tăng, cứ an nhiên chọn hàng… T.VC game còn nguyên… Nhưng em này đánh rất khó chịu…ace kiên trì… L.IG vào form. T.DG chờ đợi bứt phá… ace có thể thêm H.UT vào watch list…

1 Likes

Dù chuyến thăm PTT không quá rầm rộ, nhưng nó là điểm nhấn cực kỳ quan trọng đối với 1 chính quyền mới của Mỹ và đánh dấu sự chuyển biến thực sự mối quan hệ Việt Mỹ lên một tầm cao mới-> Chiến lược… Chúng ta không phải đồng minh, nhưng sẽ là người bạn đáng tin tưởng vì đánh nhau vỡ đầu mới nhận ra bạn…và kẻ thù của kẻ thù là bạn của mình…Đây là thành công rất lớn của VN…Hãy chờ xem nhé.

1 Likes

Nếu TT sw, thì ace bỏ VNI sang 1 bên, chọn hàng tích lũy hoặc đã giảm sâu…chúc ace thắng lợi…

Ai rồi cũng sẽ có phần… đừng vội vã…

1 Likes

HA.G Chuối đang bị dập nát do bão tố, tuy nhiên ace chờ đợi 1 cú sụt mạnh hoặc dao động quanh vùng này để đi cứu Chuối nhé… hãy đưa em nó vào watch list, TP 15%…

1 Likes

LI.G đã đạt TP…ace có thể canh cú fake break out để xuống… em nó cần 1 cú fail break out vì chưa được kiểm chứng độ mạnh…sẽ khó đó…đừng đua…

Nhắc lại chút là việc đua trong TT SW rất rủi ro bởi độ dao dộng tâm lý lớn…ace cân nhắc trước khi xuống tiền, vùng trống thông tin khá lớn, Q3 kd không khả quan, việc giải ngân đầu tư công chỉ là bánh vẽ bởi thực tế nó là chuỗi quan hệ lợi ích và đang bị gián đoạn… Dù vậy điểm sáng hiện nay là dòng xuất khẩu, cảng biển, chứng khoán…Not Bank, khi 1 đống giấy không tương xứng với lợi nhuận… Vùng này Lái sẽ hoạt động rất mạnh…cứ chọn cổ có Lái mà chiến…

A.PH cũng đã đạt TP… k nên đua nhé. Còn T.VC nữa, kiểm định vùng đỉnh 17 nữa là cho out…

Về TT chung quan điểm cá nhân t vẫn đánh giá đây chỉ là sóng hồi… chỉ khi break khỏi 1k4 là mốc tâm lý thì sẽ có kế hoạch khác…Thấy đỏ chưa chắc là chín, nên lúc nào cũng phải cẩn thận củi lửa… Có thể lúc tin vacxin hoặc giãn cách xong chính là trùm cuối, nửa tháng nữa nhỉ…

Tiếc IDI 5.95 quá ad ạ, đặt còn hủy mà giá đấy đáy của đáy.

Tôi nghĩ tiếc nhất là bạn gái không trở thành sư tử hà đông thôi…hehe, t vừa xem ID.I, em nó cứ lên là bị đạp cùng vol… vẫn chưa rõ nét L định làm gì… đang dịch chuyển trong wedge hẹp… Vùng trên rất mát mẻ, có thể chưa lên được ngay đâu để mà tiếc nhé… Ha.r của bạn có nét của siêu cổ đó… nhưng đường đến Tây thiên muôn vạn khổ…hi vọng và quan sát thật kỹ nhé…

1 Likes

HAR tôi cũng nghĩ tăng bất tử bất cứ khi nào nên giữ hơn 3 tháng rồi vẫn k bán khi 5.94 và hôm rồi 5.0. Nếu có 8.5 thì bán không đợi luôn 1x hì. HAI tôi dở nhất vol 11 triệu kéo xả trong phiên k bán theo bạn có vượt 5 tháng 9 không bạn? TDG còn hy vọng có giá 4.0x k bạn. Ít tiền nên tôi cứ quanh mấy mã pen. Xem giúp tôi HAI. Cảm ơn bạn

1 Likes

Tớ gửi tin nhắn cho bạn;

1 Likes

Hôm nay e rằng vol sẽ thấp…

HU.T nếu ai đang ôm thì có 1 thông tin là đang cắt giảm lương ae công ty… có thể dòng tiền đang có chút khó khăn…hi vọng công ty sẽ vượt qua vì lúc này doanh nghiệp nào cũng vậy.