GEX - Sẽ thế nào khi công ty con VGC đã đạt vốn hóa tỷ đô ~ 35 ngàn tỷ gấp đôi công ty mẹ. ..Bệ phóng nén đã đến hồi kích hoạt..!

Thế nào là Đáy - Đỉnh?
Chỉ có CP tốt, chiết khấu khá lớn thì thị giá nó hấp dẫn, có thể xem xét mua vào với những NĐT dài hạn mua tích sản.
Phân tích loạn xạ lên rồi lướt lát ăn li ăn lai như NKG thì cân nhắc risk/return trước khi mua.

người ta có bảo ăn li ăn lai đâu mà bác nói nhờ

1 Likes

Uhm thôi, mỗi người 1 quan điểm. Hiệu quả là được.
Mình không muốn tranh cãi với bạn vì mình thấy bạn chửi thằng Jean là mình quý lắm.

1 Likes

thằng mạt hạng đấy bị tôi bóc trần là thằng ngu học rồi, nhạt rồi

Mai lại trôi về đâu

Sai. Vụ NKG là thép dù vùng đáy nhưng chưa thực sự vào trend . Vì chưa thấy hiệu quả cô cô mới đảo danh mục qua GEX , đó cũng là 1 cách cơ cấu, chứ ăn li lai gì .
Vào nhà người ta thì nên khiêm tốn chứ chưa gì đã đá vào họng người ta

1 Likes

NKG có lẽ là deal ngắn nhất trong danh mục của cô cô. Vì có lẽ sóng thép chưa tới và có gì đó chưa thực sự chắc . Nhưng cũng nắm t+10 cô cô mới thông báo tái cơ cấu danh mục mà. Và quan trọng nhất là deal có lời tuy không nhiều và mọi người đều chốt lời được . Danh mục có rất nhiều mã nắm đến 2 tháng nay, nhiều nick không theo dõi vào phán xét lung ta lung tung như mấy tên chợ giời

GEX chưa bao giờ là CP dễ đầu tư? quản lý tài khoản là điều cần làm?

1 Likes

hôm thứ 6 quỹ bán ATC cho vỡ mồm mà nay cũng không kéo lại cho anh em?

NKG coco bán ở giá nào được vậy coco, GEX thì mình vẫn cầm và có ý định vào thêm, mọi ng cho em ý kiến NKG đoạn này nhé, em cảm ơn

Co co bảo bán giá 22.9 giữ lại 20%

1 Likes

Khổ. Nói thì chửi. Nay ra hàng thì TT khéo lại rut chấn mạnh.

sao rồi, co ai thở ko

Hehe. Vẫn thở. đã là gì so với tháng 4-5-6 đâu.

giá vốn 30, lên tới 26 tưởng anh Tuấn cho về bờ, ai ngờ lại ra đảo tiếp, hahaha

dần tình đồn đại, chuẩn bị về mốc cũ. ông à

Vẫn chờ ở điểm hẹn cũ :slight_smile:

ý bác là mốc đỉnh hay đáy. :rofl:

lậy bố, đáy. Đỉnh gì. em là fan của IDC và GEX, nhưng đáng tiếc là em phải thú thật 2 em này khả năng phải về đáy cũ. IDC hơi khác bọt tí vì có LN trực tiếp, GEX xa với lớm

gex xa bờ quá. ko biết bao giờ mới thấy đất liền đây. xuống 1x sideway tiếp thì đúng còn cái nịt