Giải trí-Thư Giãn

F24x mày mỡ quá, bọn chúng nó chưa từ bỏ được :wink:

1 Likes

Hết giờ giao dịch buổi sáng. Cả nhà nghe nhạc nhé :relaxed:

hình ảnh

chơi mà chơi xoá! hi hi! dịu èn! èn èn èn

Không nhắc khoai…., nhé …. khoai pờ rồ đây,…., được không bác?

Bản lừa :wink:

4 Likes

cuối cùng cũng bộc lộ bản chất, tưởng thanh lịch thế nào, chửi bới loạn xị ngậu, bị mod khóa mõm hết kkk

2 Likes

Ai sai người đó chịu nhưng các bạn tự cho mình là thẩm phán rồi thích nói gì thì nói à? Không muốn làm phiền đến các MOD nhưng cứ những cmt gây chia rẽ và kích động nên xem lại

3 Likes

Xin lỗi làm phiền MOD @SuperModerator khi mình lập pic này trong chủ đề giải trí chỉ để ace nghe nhạc và nói chuyện vui vẻ với nhau. Còn ai làm gì sai các Mod đã xử lý khoá nick vĩnh viễn rồi. Chỉ hy vọng MOD công minh để những người không liên quan khỏi bị làm phiền. Cảm ơn các MOD nhiều

1 Likes

Xin mời nghe nhạc. Yêu…lừa…bùng
CHỊ TÔI Remix - Karaoke - YouTube

Chỉ để ace bản khoai giải trí à bác. Mấy bác tag mời vào cũng từng tung hứng với mít tờ khoai mà.
Ps: Nếu ko liên quan đến mít tờ khoai bác thoải mái giải trí.

2 Likes

Chắc bác ấy định làm tân giáo chủ! Đúng là dậu đổ bìm neo mà!!! Haizzz

3 Likes

Toàn con người ấy chứ ai đâu, bình mới rượu vẫn cũ.

Thì cứ theo dõi thử xem không nên đánh đồng cá mè một lứa. Các bạn tự cho mình là đúng có quyền phán xét tất cả mọi người vậy sao?

1 Likes

Thế đợi đến lúc thật thì còn gì mà làm nữa bác.

Bạn thienco đầu tư dài hạn cùng mã với mình chưa bao giờ vào pic cả. Còn mấy người kia mình thích thì tag thôi. Đây là quyền tự do của tôi mà

Liên tục kết bè nhé bác, không phải cứ 1 mình khoai đi là xong đâu.

Việc xác định lùa gà hay ko rất khó. Đợi đến lúc thật rồi thì xong rồi, profile tai tiếng thế kia bác bảo em theo dõi là sao.

Khoai có ấn tượng mạnh với các bạn quá. Mình không quan tâm, pic mình mở ra nghe nhạc thư giãn thôi. Vui lòng phân biệt giúp. Đừng đưa các hình ảnh không liên quan vào đây

1 Likes