Giải trí-Thư Giãn

Nhưng vấn đề những thằng bác mời nó cùng hội với thằng khoai ấy.

1 Likes

Nghe nhạc thư giãn thì bật youtube lên mà nghe! Mày quy tụ bọn bất nhơn về đây nếu không phải định lập giáo phái mới thì định làm gì?

hình ảnh

2 Likes

Tôi là tôi không có liên quan gì đến bất kỳ ai trên DD cả. Trong cuộc sống đôi khi thấy có người hợp trong âm nhạc thì nói chuyện với nhau chứ cũng có biết đâu

1 Likes

Bạn còn nhỏ nói chuyện nên tôn trọng người khác. Bạn lên đây được sao người khác lên thì gây khó khăn và hạch sách?

Em xin đính chính lại là cái bọn bác hợp ấy nó ở trong nhóm khoai. Liệu nó có đang ngồi cạnh khoai ko?

1 Likes

Tôi nói hợp trong âm nhạc thư giãn thôi nhé bạn

Bác có biết tội đồng phạm ko vậy.

Cố tình mà sao không biết được

3 Likes

Nhìn mặt bắt hình dong. Các cụ nói chẳng sai bao giờ cả. Toàn võ đoán mà phán như đúng rồi ý :sob:

1 Likes

Các cụ bảo ngưu tầm ngưu, mã tầm mã. Bác zả lời đi.
Bác có biết tội đồng phạm ko, hội kia là bạn bác à.

2 Likes

Xin mod @SuperModerator làm chủ giúp việc này.

2 Likes

Vậy là không phải mày định làm tân giáo chủ mà định dọn đường cho nó trở về thôi đúng không??

2 Likes

Mod đang theo dõi, ko việc gì phải tag vào.

Bạn cũng biết tội vu khống phạt không nhẹ đâu

Vu khống cái gì.

Mày kêu gọi bọn bất nhơn tập trung về đây là chuyện ai cũng thấy rõ, có gì gọi là vu khống?

2 Likes

Chẳng qua nay đang đi lùa mấy con vịt ở Nhơn Trạch nên rảnh rỗi cmt thôi. Cảm ơn các bạn đã hạ cố tới pic thư giãn này. Từ mai bận công việc không có thời gian chém gió với các bạn đâu. Hãy lo cho túi tiền của mình đừng lo chuyện bao đồng nữa :smiling_face_with_tear:

Rảnh rỗi sinh nông nỗi hả mạy? Bỏ nha!

1 Likes

Dạ……, có bản……, thế là chị ơi…., rụng bông hoa gạo….

1 Likes

Sao bạn dai như đỉa vậy nhỉ? Bạn thù hẳn với ai thì cứ trực tiếp thẳng thắn nói chuyện đàn ông với nhau. Cứ thích lôi người khác vào là sao vậy?