Góc khuất của a7

Ông bạn xem chỗ Vân đồn thì bán cho tập khách hàng gì nhỉ ? Vậy mà ông hô hào là ra căn nào hết căn đó ( xa Hạ long, dịch vụ thì lèo tèo, giao thông không thuận tiện - mặc dù có sân bay để phục vụ cái khu gì đó ở đấy)

2k1 trẻ quá chưa trải sự đời , bỏ qua đi các bác , thgian sẽ trả lời , sang tuần L14 Dig Ceo Cii tím

Thành viên mới mà dám lập pic nói xấu thầy A7 ah? Có phải là một trong các Chiên za ôm bank thép cay quá viết bài dìm không. Hãy nhìn nhận theo dõi lịch sử thầy A7 đi rồi hãng viết văn, ngày thầy trải qua bao cuộc thay đổi thì cậu này còn chưa ra đời. Hãy nghiên cứu đi, đừng để bọng ứt cao hơn đầu.

chả hiểu mấy bác mới vào đã đọc bài chưa hay là phi vào chửi luôn ko biết. Đọc bài đi nhé, đầu óc tiêu cực thì nhìn thằng nào cũng thấy tiêu cực thôi. ko đọc bài cứ bảo dìm hàng này kia, đọc đi.

1 Likes

Bây giờ báo chí media rồi truyền thông và bọn CL suốt ngày hô hào BĐS tăng nóng còn chỉ đíc danh CEO DIG và cảnh báo nhà đầu tư cẩn thận, trên diễn đãn F thì bọn CL còn đốn mạt chỉ mặt gọi tên thầy và học trò của thầy rồi hô thầy lái cổ phiếu thầy làm sao mà lái đc mãi như thế chẳng qua đó là sự vận động của dòng tiền thông minh, tôi hỏi các bác và a e rằng, ở đây a e ai mua thì cũng mua từ lâu rồi còn thỉnh thoảng có tiền nhàn rồi thì mua thêm chứ cũng làm gì mà suốt ngày mua đc và có a e vào sau thì mua đc bn đâu, a e có nhớ đợt DIG CEO sàn mấy triệu cổ đó tay to người ta cân trong 1 nốt nhạc, chẳng qua cổ phiếu lên đc mạnh là do các quỹ tổ chức và tay to người ta mua gom bằng mọi giá nên hàng bị nhốt hết, trong khi tiền ở ngoài thì nhiều hơn quân nguyên còn tài sản ngon thì khan hiếm người khôn của khó vol teo như cái tăm cung vượt trăm lần cầu thì nó chả tăng chả phi mút chỉ, a e ai có mắt đều có thể thống kê đc a e nhỏ lẻ chúng mình thì cứ hô thế chứ cộng tất cả a e mình lại thì đc bao nhiêu cổ đâu. Nói như chúng nó bảo thầy lái cổ thế e nói thật chứ bây giờ như cổ thép cổ bank để thầy sang lái sang hô hào có mà thầy phân thân thành 10 người cũng đếch thể kéo đc cái đám bank thép hàng tỷ cổ đó.

3 Likes

Dạo này đọc mấy bài hô hào mãi nhàm quá
Nay mới thấy bài này cho ae đọc giải trí quá bác :rofl:

Thống kê giao dịch CEO tuần qua thì: tay to âm thầm đã ra hàng các lệnh lớn, nhỏ lẻ vẫn vào nhiệt tình.

1 Likes

Bán cho người có tiền không phải bạn
Khu ĐTM đẹp như thế, hàng ra tới đâu hết tới đó, CĐT thứ cấp mua đi bán lại giá tăng vù vù
CEO tiếp tục khởi công dự án mở rộng tại Vân Đồn
=> Để ông bạn chửi CĐT là ngu không có tầm nhìn, dự án ế ẩm thì phải xem lại mình đang ở hành tinh nào

1 Likes

Đừng tỏ ra vì cộng đồng, đã giúp ai chưA? Hay bản thân mày chỉ là loại GATO, thất đức ,tâm ác vận hành…ngày giờ nghiệp báo đến mày sẽ rõ

1 Likes

Nếu cuộc đời mày đến hôm nay chưa thể giúp được ai giàu lên thì mày cũng nên stop. Nếu mày dắp tâm làm bậy, hãm hại anh em đất Việt kính yêu A7 ? Thì đời mày vạn tỷ kiếp được sống trong đau khổ và địa ngục.

Loại thất đức, ác ma…mày gieo hạt ác mày thấy vui lắm ư?

1 Likes

DIG, CEO tổ chức nó mua nhiều, chứ nhỏ lẻ mua nhiêu đâu, mịa không chịu tìm hiểu đi, haizzz

Ông rảnh quá hả? Lòng tốt với f0 quá hả? Ông mới là cho sủa còn dòng người vẫn đi ấy!

nghĩ cũng buồn cười mấy cổ phiếu mô hình cây thông nô en thì lúc nó tăng nóng thì kg thấy báo đài hay CL nói gì nhưng đến khi nó giảm mất bà nó 50 70% thị giá thì các a mới nhảy vào hô nđt cẩn thận đm lúc đó mọi chuyện đã xong cmnr, còn DIG CEO nó tăng bằng cơ bản thực lực thì đm các a lại cứ hô hào là tăng nóng rồi úp bô, thế thì cũng kg hiểu các a ấy ngụ ý muốn cái gì nữa

3 Likes

Bác nói e mới để ý đúng thế thật

1 Likes

thì thế mới gọi là lái dư luận mà bác media là bọn vuốt đuôi nên đọc tin thì phải biết chọn lọc chứ kg là ăn cả bát quảng cáo vào mồm bác ạ kkkk

1 Likes

Lúc ấy bank , chứng , thép đang đẹp chứ sao nữa. Bây giờ A7 hô ae múc DIG CeO thì bọn kia đang downtrend lại bị kẹp phải hô để thoát mà. Chúng lùa chim lợn khắp nơi kêu gào đó. Kệ mẹ cho chúng nó chết. Cãi thiên thời thì xác định thôi.

3 Likes

Học hành cái gì mày thử show tài khoản lên cho bọn a xem mày đầu tư hiệu quả đến đâu may mua mã gì cho bọn a theo với đôi co mà làm gì .Mà mày cứ khoe học này học nọ thế mày học ai mày nói xem .Chứ mày mua CEO ăn lãi rồi mà quay lại đả kích thấy A7 thì xin lỗi bố cái thằng trẻ ranh ăn cháo đá bát dân trí thấp .

3 Likes

Bạn nhận xét rất hay - A7 xứng đáng là người thầy để anh em yêu quý trân trọng!