Hax - Siểu cổ phiếu của năm

giờ vào có gọi là đu đỉnh ko :)))

Mình ko cmt về vấn đề này, nhưng mình định giá HAX cuối năm cỡ 4x sau chia nhé, nếu thích thì mình nghĩ bạn chờ điều chỉnh rồi vào

1 Likes

VCI dòng ck mới bắt đầu chạy hay hơn?

Thế nên mình mới giữ cả hai cf

2 Likes

cảm ơn bác Lộc đã phím con hàng chất lượng/ Có duyên theo dõi bác từ bên kia, hihi. Trên diễn đàn mấy ai thô nhưng thật như bác =))

3 Likes

ai có hax chốt đi đc rồi, 26 là ngày chỉnh giá đó nha :))

Cam on ban, mình khách quan nói dúng thôi
Người ta cứ bảo broker toàn xui dại, vâng vì các bác ko gặp đúng người thôi
Còn em quan điểm của broker khách quan cp nao tốt em bảo tốt xấu e bảo xấu có dẫn chứng đàng hoàng nhé

5 Likes

:)) cảm thấy thỏa mãn vô cùng khi index cứ tăng
Các cổ phiếu mình tư vấn cũng tăng
Và các cổ phiếu bị mình bóc mẽ lừa đảo, bơm thổi cũng giảm
Cảm ơn mng đã tin tưởng và lắng nghe

3 Likes

Chúc mừng anh em cầm HAX và tin tưởng vào lời tư vấn của mình

2 Likes

em thoát hax và vào VCI rồi bác ơi, cảm ơn bác nhiều

1 Likes

HAX là 1 cp đặc biệt nên thật khó để so sánh PE hay Eps với cổ khác. Tuy nhiên theo đánh giá và tìm hiểu Quý 2 sẽ có LN tốt hơn nữa.

1 Likes

HAX - hôm nay sao trần được nhỉ. khó hiểu

No da la sieu co roi thi lam gi co ly do :))

2 Likes

Hi a. E là người mới nên chưa hiểu 1 số thứ về chứng khoán. A có thể giúp e ko ạ?
E có mua HAX ngày 20/5 giá 29,3. Sao hôm nay thấy điều chỉnh trong tk là 22,5. Hình như chia cổ tức xong điều chỉnh hay sao ak? Chỉnh như vầy mình bán đc chưa ạ?

Cổ phiếu sau khi chia sẽ điều chỉnh giá nhe em nó giảm 30% của ngày chốt đăng ký danh sách ý
Em chưa bán được 30% số cổ phiếu đó đâu, chắc phải 2 tháng nữa ck về em mới bán đc nhé

1 Likes

Là e chưa bán được số cổ phiếu trả cổ tức, hay tất cả cp HAX e đang giữ ạ?

E chưa bán đc cổ tức. còn cp em mua thi bàn đc rồi

1 Likes

Chào mừng bác dnloc83. sau hôm nhắn tin riêng với bác bên 318 xong thấy nick bác bay màu. em không biết làm cách nào cảm ơn. nay em mới thấy pic về HAX ở bên đây. Chúc pic nhộn nhịp rôm rả. Chúc bác dnloc83 sức khỏe.

Có gì đâu bác, bên NHA còn nhộn nhịp hơn khi em bóc mẽ bọn đa cấp buôn cổ cơ, mời bác qua chung vui
Còn HAX là cổ phiếu đầu tiên chào hàng, VCI là cổ thức hai nhé :slight_smile:
Em tư vấn từ lúc làm nich bên kia đên giờ là 4 cổ và chưa cổ nào lãi dưới 40% cả
Anh em tin đến đâu thôi

3 Likes

bên NHA, SGR em không vào nữa ạ. vẫn cách nói chuyện đấy, PR đấy. Bó tay :disappointed_relieved: hy vọng tiếng nói của bác sẽ cảnh tỉnh được mọi người.