HDC: Rủi ro rớt hơn 26% vốn hóa chạm 29.2 ngàn/cổ

Thống kê trên web hay ứng dụng nào đây thế bác?

HDC: Thống kê giao dịch - Lịch sử giá cổ phiếu | 24HMoney
Tôi gửi bác nhé

1 Likes

24HMoney

3-4 ông lãnh đạo đăng ký mua 100k-200k mà. Nhg GDTT cũng chưa nói lên điều gì đâu. Ae vẫn nên cẩn trọng thì hơn.

Tôi nhìn chart của nó thì mô hình ngon nhưng chưa co phiên bứt phá khối lượng lớn. Tự nhiên nay đỏ thấy bất an

Bán đi mới gọi là cẩn thận à

1 Likes

Mô hình này thì uy tín, nhưng nếu xịt thì cũng khủng khiếp uy tín luôn

Mình đã dự đoán được hiện tượng này từ tuần trước, đây là hiện tượng phiên chiều lượt khớp mua đột biến tăng so với phiên sáng. Do cá mập họ cố tình không vào hàng phiên sáng để cho các cá nhân nhỏ lẻ yếu tâm lý sẽ hoang mang khi thấy HDC không tăng mạnh so với thị trường chung, các lệnh bán vào phiên chiều của nhỏ lẻ chính là số lượng hàng mà tay to gom được.

10 Likes

Đừng đọc bài của họ, ko tốt mô

cổ đông HDC nên nghe lời khuyên của thần Môn-Lù. Đảm bảo bán HDC nhảy sang mua NVL, PDR sẽ có Môn-Lù để xơi :rofl: :rofl: :rofl:

mai 30 triệu cổ tích luỹ của NVL về mày lại đỡ tiếp nhé. :rofl: :rofl: :rofl:

Đạp cho đỏ trong khi tt xanh thế còn gì nữa

Tất cả chỉ là suy đoán. Ko phải tạo lập thì đừng có phán là sự thật. Những điều ô nói chỉ là khả năng thôi

1 Likes

So với dòng BĐS thì nó còn chưa rơi về đáy mà, còn lơ lửng nên vào lúc này hơi rét

mệt mệt lên f xem bác với Mon chém gió vui phải biết

Có thằng con nghịch phá xã hội, nên cứ phải đi trông kẻo nó làm bậy

Mon dễ thương mà :grin: :grin: :grin:

Thử hỏi trên đời này, có quân tử nào không thấy Môn-Lù không dễ thương?
Đến Đoàn Dự đệ còn thích Môn Lù Vương Ngữ Yên cơ mà. :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Xin chào chủ thớt.lâu lắm rồi mới quay lại F247, nay vào thì đọc được topic này của bác. đọc từ đầu luôn.ko biết là sử dụng pp nào nhưng thực sự thấy bác chủ thớt nhận định xác suất đúng rất cao, và rất kiên định. các chim lợn các thánh “mạnh mồm” thấy biến mất dép hết luôn, còn ai “quân tử” thì ở lại nghe tiếp. cảm ơn những chia sẻ của bác!

1 Likes

Lệnh bán to rất ít lệnh 1-2k chiếm 70% chứng tỏ bác đúng

3 Likes