HLD - Hạt Mầm Siêu Cổ

Bác Vịnh đánh giá các dự án của CEO đang triển khai ở mức như nào trên thang 10 điểm ạ?

Chẳng lẽ là HDC mã tủ của Vịnh kkk

Ví dụ đi bác

con đười ươi cái đó chủ yếu nói leo, hô hào múc đíc, ceo chứ có cổ nào khác :rofl:

SIP các bác nhé :))

Trực tiếp cho ai đang cầm và kì vọng nhé. HLD đang san lấp mặt bằng đc 1/50 phần của khu giáp chợ Phủ, còn các khu vực xung quanh vẫn im lìm nhé. Đang tiến hành đặt ống thoát nước trên khu san lấp. Sau 1 tháng mình về thì có triển khai đc 1 chút. Khu Happy land mật độ xây dựng được 10%. Cứ cầm 3 năm đi biết đâu có ăn hoặc ntn thì t chịu nhé.

Kinh đấy. Sao bạn cũng xem mà lại khác ae tới quay video thế nhỉ ;))

1 Likes

Đây là phần cây cỏ giáp đường tỉnh 194 nhỉ :))
Mình chụp có cả ngày đây này :zd

1 Likes

Link nhóm HLD cho ae nào quan tâm

1 Likes

cứ thấy đất nhà nào đang xây và cơ sở hạ tầng tốt lên, nhà đó cứ từ từ tăng, Nhà … xây cotana đó, khởi thổ giá 1x xây xong rồi phi 1xx… ngồi chờ thôi. Hld kkk

Game dễ nhỉ :)))

1 Likes

2 tấm ảnh chắc khác nhau về thgian, còn nếu cùng thời gian thì… đa vũ trụ :rofl:

Họ chắc đứng ngoài đường tỉnh 194 chụp qua cái bãi có tầm 20m gần đường nhất :)))

3 Likes

t chụp chỗ chưa san lấp cho mà nhìn. Chỗ làm thực tế chỉ được 1 phần rất bé thôi. Có cái ảnh panorama mà k đăng lên đây được vì kích thước to. Nói chung 2-3 năm nữa sẽ thành hình đấy.

t mới chụp chiều qua đấy, chỗ t đứng giáp Bình Minh, còn dưới Phủ đang làm nhưng chỉ đc 1 khoảng bé thôi nhé.

Quý 2/23 mở bán. Sale công ty đang bắt đầu chạy quảng bá lấy data khách rồi đấy. Nên nhớ HLD vay tiền làm dự án, không phát hành giấy cho cổ đông nên rất muốn làm nhanh ít nhất là để đỡ lãi vay, cổ đông nhờ vậy mà ngon đủ đường. Họ cũng thuê nhà thầu chuyên nghiệp làm đấy :)) Mới bắt đầu làm từ tháng 4.

3 Likes

Nói chung bác cứ chụp đi. Nhiều í kiến cho khách quan

Thế moi người đã vào bên hông trường cấp 3 bình Giang và công ty may ở đó không?đoàn đó người ta đã đổ cát và đang làm hệ thống thật nước hết rồi.muon biết dự án án nó làm nhanh hay không thì hãy đi xem tổng thể hết du an của nó thì mới nói tiêu cực nha

1 Likes

Bác ở gần đấy cập nhật tiến độ cho ae trong nhóm thêm thông tin với ạ . Xin cảm ơn

Cách 2 ngày mình đều có quá xem dự án nó làm thì thấy công trường họ làm rất nhanh họ làm 7 ngày trong một tuần luôn, mình nên coi thì thấy họ làm hạ tầng thì rất tốt ,khu đô thị happy ở gần đó nếu so về hạ tầng thì làm không bằng khu này được , ở bên happy cong thoát nước thì bé, mặt nền khu đô thị thì thấp hơn chục đường tình lộ 392

2 Likes