HLD - Hạt Mầm Siêu Cổ

Bạn mua theo doanh nghiệp thì coi như lỗ tạm thời thôi. Hành xử theo phong cách mình đầu tư b nhé

2 Likes

Bạn đó khuyến nghị múc FLC đó :)))

1 Likes

Cùng chung quan điểm vs bác chủ, lỡ chuyến tàu HDC khi bán ở giá 14.85 cho mình 1 bài học nhớ đời 2 năm sau đó :))

1 Likes

Định giá và chờ đợi :D.

1 Likes

3 Likes

TT chung đang khó,HLD cầm dài thì ổn chứ ngắn hạn thì chưa Ok. Theo tôi cầm dài 3-5 năm thì nhiều con có triển vọng tốt hơn.

1 Likes

Dig chứ gì kaka

Nhiều con, ví dụ con nào bác nhể

1 Likes

Bác Vịnh đánh giá các dự án của CEO đang triển khai ở mức như nào trên thang 10 điểm ạ?

Chẳng lẽ là HDC mã tủ của Vịnh kkk

Ví dụ đi bác

con đười ươi cái đó chủ yếu nói leo, hô hào múc đíc, ceo chứ có cổ nào khác :rofl:

SIP các bác nhé :))

Trực tiếp cho ai đang cầm và kì vọng nhé. HLD đang san lấp mặt bằng đc 1/50 phần của khu giáp chợ Phủ, còn các khu vực xung quanh vẫn im lìm nhé. Đang tiến hành đặt ống thoát nước trên khu san lấp. Sau 1 tháng mình về thì có triển khai đc 1 chút. Khu Happy land mật độ xây dựng được 10%. Cứ cầm 3 năm đi biết đâu có ăn hoặc ntn thì t chịu nhé.

Kinh đấy. Sao bạn cũng xem mà lại khác ae tới quay video thế nhỉ ;))

1 Likes

Đây là phần cây cỏ giáp đường tỉnh 194 nhỉ :))
Mình chụp có cả ngày đây này :zd

1 Likes

Link nhóm HLD cho ae nào quan tâm

1 Likes

cứ thấy đất nhà nào đang xây và cơ sở hạ tầng tốt lên, nhà đó cứ từ từ tăng, Nhà … xây cotana đó, khởi thổ giá 1x xây xong rồi phi 1xx… ngồi chờ thôi. Hld kkk

Game dễ nhỉ :)))

1 Likes

2 tấm ảnh chắc khác nhau về thgian, còn nếu cùng thời gian thì… đa vũ trụ :rofl: