HLD - Hạt Mầm Siêu Cổ

Kể cả tăng lãi mà thấy DN vốn hoá hơn vốn chủ tẹo như HLD mình cũng ôm nhé, he he.
Cứ mấy trăm tỷ ăn trăm ha đất cứ ôm đã :v:
Mình ko đủ giỏi để phán chung toàn ngành, mình chỉ ôm 1 vài cổ chứ ko ôm cả ngành.

theo kinh nghiệm ông anh kể lại thì sau khi thống nhất được bộ luật đất đai thì hầu như 1 năm sau sẽ có 1 cơn sóng lớn. Mà đất đai mà lên thì dân giàu nước mạnh. Bác không biết chứ bà con mà bán được đất lấy tiền làm ăn kinh lắm chứ mấy người nói tiền nằm trong đất tôi chả biết sao. Ông anh bán miếng đất Lâm Đồng giá nay x5 lần giá xưa nhưng ổng có vốn lên Bình Dương mở xưởng gỗ làm ăn cũng gọi là tạo ra giá trị thặng dư. BDS ở VN chỉ có đóng băng, ai ngợp thì cắt chứ ít khi đi xuống lắm bác. Bị dính quy hoạch hoặc bị lừa là lỗ thôi.

ôm HD2,HLD giai đoạn này cứng thật hàng chất lượng cao. Chủ nhật này đấu giá đất chỗ mình gia đưa ra đã là 41 tr /m2 nếu thành công hoặc cao hơn giá đó thì thứ 2 bds lại phi

1 Likes

nam minh phương GPMB 4 năm rồi anh, sắp khởi công chưa anh nhỉ, cđ L14 giờ chỉ ngóng mỗi dig ceo

Theo dõi đi bác. Chứ GPMB là cái không nói trước đc.

1 Likes

Đấu ở huyện nào thế bác ?

Bác ý kêu ở Sóc Sơn , hơi xa Bình Giang. Qua e về quê vợ, thấy loa xã nói Hải Dương đẩy mạnh đầu tư công gì gì ý :)))

2 Likes

Chờ DN bán đất là lại tiền ngập nhà. Sắp rồi. Vài tháng nữa.

1 Likes

Lũ đa cấp

Trên này người ta cung cấp thông tin, ko hô múc :)))
Mấy bạn ko thích đọc thông tin thì ko rõ lên diễn đàn làm gì :)))

2 Likes

Về sâu 30 đi để tớ có lương múc thêm . Hld từ ngày mua chưa hề bán

1 Likes

Đợi chờ là hp a :)))

1 Likes

Thi trường xập còn hơn đợt co vit . Khả năng bật lại cũng mạnh khiếp đó

Oki vịnh

Vịnh ơi vào xem người ta gọi chú em siêu cổ với thiên thời này

2 Likes

Mình chưa khi nào hô DIG CEO, còn họ thích dựng chuyện vs nick ảo thì kệ họ thôi. Còn topic này ko liên quan những gì b nói đâu. Bạn cứ đi xem thông tin dn đúng hay sai là biết thôi. Mua bán tự quyết

4 Likes

Mày là thg chim lợn dig ceo vài tháng rồi giòe lại qua đây dở trò hèn.

Nó là thg chim lợn đâm bì thóc trọc bì gạo pm nó phí calo e

1 Likes

Mình chưa bh thấy vịnh hô mua Dig và Ceo ở tất cả những diễn đàn chứng khoán… mình quý vịnh ở chỗ lời nói luôn nhất quán với hàng động z

1 Likes

Chém gió chơi chơi. Chắc 1 thời gian sau đầu tư lặng lẽ, diễn đàn này ồn ào thật. Mà trong cuộc sống, giàu có dành cho số ít ham học hỏi, cải tiến, nâng cấp bản thân. Còn số đông hay thích chửi bới, ngắn hạn, cờ bạc…

3 Likes