HLD - Hạt Mầm Siêu Cổ

Lập riêng pic mà bóc phốt đi bác, bên này đang bàn hld

1 Likes

Úp được thế chứng tỏ mình toàn ôm cổ x10 mới úp bô nhỉ :)))
Về vợ hỏi sao lỗ thế, cứ bảo vợ là thằng Vịnh nó úp bô, rồi cho vợ ngắm ảnh thằng Vịnh cho nhớ :)))

3 Likes

Nhà đầu tư chờ đợi các tín hiệu dưới đây T3/2023 rồi bắt đầu giải ngân!
Dấu hiệu đáy

1 Likes
3 Likes

Huland Bình Giang vị trí đẹp lắm. Cty bán dần từng khúc vẫn ngon lắm. Mua lúc này là an toàn, gioè chờ thôi

1 Likes

Palm Garden và GreenHouse của HLD cũng là 2 dự án đẹp, xanh điển hình ở đô thị Việt Hưng (Long Biên, Hà Nội)

2 Likes

Khởi điểm 18tr/m, trúng đấu chắc cao hơn, mà đất này ko ngon bằng đất khu đô thị dc :smiley: Gần dự án công ty nhé.

Cái quan trọng là ae đang mua vốn hoá = vốn chủ. Thì Bình Giang lãi bao nhiêu ae ăn cả. Rủi ro ko có, lợi nhuận bao nhiêu chia nhau, mà ko cần chờ đợi bao nhiêu năm thủ tục vs xây dựng đội ngũ quản lý. Ngon hơn cả mình tự đi làm dự án. Còn gần 60ha Yên Bái thì từng bước theo thủ tục cũng là của mình.

1 Likes

mình cũng đang tìm hiểu mã HLD.có thông tin gì cần bạn biết chia sẻ giúp mình.cảm ơn bạn!

1 Likes

Anh em mua bán khoẻ lên tí cho có vol :)) buồn ngủ quá

1 Likes

Mấy nghìn cổ tăng 10% ?

1 Likes

rẻ quá ko ai bán

đất nền bãi muối lideco giá cả sao bác Vịnh nhỉ

1 Likes

Ở đó chắc cũng cỡ trên dưới 40tr/m đó bác.

1 Likes

Nhưng 3 năm xong rồi ko thấy bán, hình như Bãi Muối vướng pháp lý gì đó.

2 Likes

:smiley: lúc bán Bình Giang làm sao mà xếp hàng lên tàu cho nổi

Đợi chờ là hp :)))
1 công ty từ lỗ sang lãi = ăn to
1 công ty từ đang ko có doanh thu, vay nợ, chuyển thành lãi to = ăn to :v:

Vì khi 1 công ty lỗ hoặc ko làm ra lợi nhuận, người ta thường ko nhìn nhận đúng giá trị của nó.

4 Likes

Soi lại, hld là cp bđs hiếm hoi chia cổ tức bằng tiền. Việc chia bằng cổ tất nhiên tạo động lực nhưng chia tiền có nghĩa là năng lực của công ty có. Quá trình tăng giá của hld kèm theo dự án nhìn lại tăng ko kém cổ nào.

1 Likes

om hàng , đất nền giữ càng lâu càng cháy khét

1 Likes

giai đoạn 1 của 507 đã lấp đầy hết, bán lô lẻ toàn giá khủng