HOT ! Chủ đề kinh điển về kiến thức đầu tư. Không hiểu chỉ có phá sản sớm hay muộn

Mấy ông môi giới, tự doanh của công ty chứng khoán mới đích thực là bọn lái cổ phiếu công khai mà k bị bắt…lý do nó ăn thì cá nhân mất…tổng tiền gần bằng 0, thế nên làm đếch gì có chuyện nó cho tiền mình dễ thế…mà sao còn triệu người vẫn mê tín nghe theo ba thằng con nít vẽ linh tinh xong phán v k biết…nên là cứ đi đâu gặp mấy thằng vẽ nhăng vẽ cuội, thổi nến…là t chửi ngay…hahaa

2 Likes

Kkkk

28 Likes

Tin tưởng vào người cầm lái A7

Thầy ơi NBB giữ được ko ạ. Em đang đu trên cao lạnh quá

Ko biết NBB và CII đang có vấn đề gì phía sau ko vậy A7 !!

10 Likes

Apec và Bản việt vào NBB rồi thầy nghĩ có thỏa thuận. Chắc giở trò gì a7 ko rõ

27 Likes

a7 gọi ông Lăng hỏi thử đi A7 , hi !!

Cii thi sao thầy, thấy tòa nhà CII ở điện biên phủ, bình thạnh trở thành tòa nhà văn phòng của Novaland rồi . Thầy rõ sự tình trong này không ạ

Nova thuê VP ở đó thôi bạn

Ngoài xã hội đất đang tăng giá ầm ầm.Trên sàn CK các con zời sút cổ đất đi với giá rẻ mạt

1 Likes

Sư phụ định nghĩa lại tất kkk. :laughing:

Xích thố kén anh hùng,kệ cmn đi.

1 Likes

BDS cư CEO - DIG mà quât thôi

2 Likes

CEO - DIG chinh là cơ hôi lên tàu

1 Likes

Tàu CEO DIG L14 chỉ còn những tấm vé rẻ hôm nay và mai nữa thôi anh em nha

3 Likes

Thầy ơi ! Em đang đầu tư theo thầy , thầy có cơm thì em sẽ có cháo ! Biết đến thầy như gặp được ánh sáng chân lý soi sáng cho đời em . Đừng nói đến giảm 30-50% , kể cả phải xanh cỏ em cũng quyết giữ CEO , DIG , L14 tới cùng . Đứa nào bán lúa non , đứa nào sợ hãi thoát hàng kệ chúng nó . Em có niềm tin tuyệt đối vào tầm nhìn kinh điển của thầy .

3 Likes

:grin:

Kkkk

27 Likes

Theo cứ theo thầy Xúc đất ngồi im đợi thôi !!!