HOT ! Đề nghị UBCK điều tra AI AI AI đang xử dụng thông tin mập mờ liên quan Chủ Tịch tập đoàn FLC để trục lợi?

nếu tất cả ai cũng tẩy chay hàng của nó cho chúng tự quay tay với nhau nó mới chết … chưa có nhóm nào thật sự mạnh, nhiều quỹ to ở vn nên bọn chúng múa thoaỉ mái . Khi VN mở cửa thêm và mở toang xem nào dòng Q ai nó mua.

3 Likes

Cái từ . nông dân này nghe quen quen á :grinning_face_with_smiling_eyes: làng heo à

1 Likes

Thì xưa giờ mình vẫn là nông dân chăn chứng vịt mà bác ôi…hihi

1 Likes

Nông dân kiểu mới… ko trồng cây trên đất trồng cây trên cổ chuyên buôn hàng nông nghiệp … :grinning:

Thích bắt cá và trồng cây trên bảng điện

2 Likes

Cùng là nông dân . những mà khác nghề à :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

hạn chế thôi, đụng chạm là quan ngại lắm

3 Likes

Nói truyện vui á . có làm được gì đâu :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Sao lại ko làm được gì … rồi media lại đưa tin đấy …

2 Likes

Tâm lý vững thế là 1 điều tốt, sớm muộn bạn cũng sẽ mang tiền về thôi. Chúc mừng nhé!

1 Likes

mình trên này lâu rồi từ 2005 cơ nộp học phí nhiều rồi, nên tầm này thị trường ko thể lấy tiền của mình được.

4 Likes

Gê quá :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Ừm, từng đấy tgian thì cơ bản chai lỳ rồi, tin QC này có từ hôm 26 mà ém hnay mới ra thì mình nghĩ ít nhiều lái cũng dạng tát nc theo mưa, đạp gom hàng trc thềm ĐHCĐ& BCTC quý I, nhưng tin giả hay thật thì đạp vẫn đau như nhau cả. Ae F0 k biết thì đạp nhau mà chạy.

1 Likes

Bác cười giề … đang chết lê lết mà cười :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Bác kỳ cựu rồi…hihi

1 Likes

Cũng hên là hôm rồi chốt hết hàng nhà anh Q . lên đợt này ko có tí tẹo nào hàng nhà anh ý cả :grinning_face_with_smiling_eyes:

Thảo nào mãn nguyện gớm cười trên nỗi đau ng khác … được đấy có khí chất làm vua …

1 Likes

Biết đâu mai anh Q lại cho CE cả họ thì sao :grinning_face_with_smiling_eyes:

Để tôi alo a tôi xem tình hình thế nào … hôm trước bảo thằng em cứ yên chí thế mà nay quya xe nhanh quá làm thằng em chết đứng …

1 Likes

Có vẽ ông a dạo này tính khí thất thường làm ăn sống nhăn, lại để đội nào đó hại cả Hst … chán ko tả được a tôi …

1 Likes

Q đại hiệp thân và có quan hệ tốt với tổng đà chủ . lên ko ai dám động vào đâu :grinning_face_with_smiling_eyes: