HOT ! Đề nghị UBCK điều tra AI AI AI đang xử dụng thông tin mập mờ liên quan Chủ Tịch tập đoàn FLC để trục lợi?

Mình trải qua bao nhiêu vụ rồi vụ Q này ăn thua quái gì tép riu

2 Likes

UBCK đang muốn làm mập mờ thì giờ bác kêu AI Ai vào mà điều tra được bác ơi, bỏ đi kệ họ thích làm gì thì làm, haha

1 Likes

Công nghệ và giao dịch hiện đại thì những ông ngáo ngơ sẽ chết thôi, còn A e nào nghiên cứu kỹ có pp và kỹ thuật tốt lại nhanh giàu thôi.

1 Likes

Đúng đó bác !
Nhỏ lẻ phải chiến sòng phẳng với bọn tay to đã giàu rồi còn đủ thủ đoạn gian dối !

Thời gian qua , ttckvn nhờ vào nhỏ lẻ chứ nhờ vào ai !
Rất nhiều DN nhờ đó mà không bị kiệt quệ, phá sản
Chính ra họ phải cám ơn NĐT cá nhân ở ttckvn này mới phải

2 Likes

đất nước sẽ phải đi lên bắt hết nhốt hết thậm chí tử hình làm mạnh thì nó mới ko ngông nghênh được

1 Likes

Nhiều dn phát hành thêm hàng triệu tấn giấy ai cân giai đoạn vừa rồi hầu như thông kê dn nào cũng phát hành hàng tấn giấy …

3 Likes

Pic kia của bác đong rồi à :grinning_face_with_smiling_eyes:

Không thể dùng cách đưa ra các thông tin mập mờ và đánh úp NĐT được! Cách này ngày xửa ngày xưa khi “ ta cõn bé mầm chòi”

Giờ ta cũng học cấp 3 rồi thì không thể cứ dùng các loại thuyết âm mưu kiểu mầm chòi mà trấn nước bà con được …hihi

3 Likes

Mai lại phi tít cho làng heo bớt kêu gào :grinning_face_with_smiling_eyes:

Refesh lại cho nó mới … theo ý nguyện ng đẹp với các a chơi rình đổ bô vậy nên thôi đóng cho ae an toàn … :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

thực ra đất nước bị trốn thuế quá nhiều nếu ko thay đổi ngân sách càng ngày càng teo tóp, DN có mỗi VIN ra đc tý thế giới còn lại vứt đi hết … dầu khí bao năm bán thô nhập tinh về bán cho dân và giờ vẫn thế bắt hết cái đống này, than khoáng sản nữa

3 Likes

Không bác ơi
Minh mong UBCK chấn chỉnh lại chứ không để các tay to đủ thể loại thuyết âm mưu làm loạn…mình kêu từ vài năm rồi đến giờ vẫn kêu…hihi

2 Likes

Biết đâu mai cả họ nhà anh Q lại CE thì sao :grinning_face_with_smiling_eyes:

ce cũng eo dính vào họ nhà nó làm gì Bạc ạ tôi tẩy chay họ Q rất nhiều năm nay rồi biết mua có ăn ăn dày luôn nhưng éo thèm mua luôn

2 Likes

Đúng đó bác ơi! Hihi

2 Likes

Pic của bác động đến một số thành phần rồi nên đang rất hot đó.hihi

2 Likes

Tôi cũng đang muốn chửi đây nhưng dạo này phải học văn hoá thôi bác ko chửi nữa … bác lại chọc nàng heo rồi…. Ko đụng nàng heo được đâu … :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

bác chủ pic lên khóa píc lại, chơi tàu ngầm thôi.

2 Likes

Mình nông dân nghèo quánh chứng vịt… cày mờ cả mắt, mõn cả lưng kiếm được vài xu hào cùng bà con nhỏ lẻ …nên không bao giờ ủng họ các tay to đã giảu còn giở lắm thuyết âm mưu để cướp của bà con nhỏ lẻ! Quần chúng cách mạng bác ơi! Hihi

4 Likes

Tàu ngầm là sao . nhỏ lẻ muốn tam truyện thì làm thế nào :grinning_face_with_smiling_eyes: