IDC – Game thoái vốn dần ngã ngũ, tất cả quy về tay chơi xuất sắc nhất mang tên SSG

Hôm qua mình có nói vụ này. Cân lại thôi các bác à…

2 Likes

Hàng có a Mượt thì chưa chắc đã là cân đâu bác ạ :smiley:

1 Likes

Sáng nay thỏa thuận xong rồi các bác. Giờ em nó được tự do rồi :D.

định để xong luôn 67.5tr mình nói luôn thể mà các bác nhanh quá :)))

1 Likes

3 Likes

IDC tt
THỎA THUẬN XONG: Với 67.9 triệu cổ phiếu được thỏa thuận, giá quanh 32.5 => chính thức Bitexco đã thoái xong 22% vốn như đã đăng ký.
Cùng chào đón chu kỳ mới của IDC với nhiều “biến số” hấp dẫn sắp tới, sẽ được cập nhật trong post này nhé các bác…

3 Likes

Hôm qua ngồi lướt, thấy topic HDC vs IDC chiếm sóng ghê. Hôm nay sao k thấy gì nhỉ

2 Likes

IDC có quỹ đất khổng lồ để làm khu CN

Hóng lý do Bitexco thoái vốn, đạp 1 cây ATC để đời.

IDc có tin gì mới ko quý zị

IDC có cụ nào đặt nhằm lệnh hay sao ấy, quớt 200K giá 36 phút chót.

Các bác còn IDC ko nhỉ. Tín hiệu kỹ thuật cũng đã trở lại cuối tuần rồi :)))

2 Likes

Xu hướng và dòng tiền này, ko về đỉnh cũ 48 hơi phí nhỉ :)))

IDC len?

Họp hành chia chác khủng thì thôi rồi

Đồng ý Cafef cập nhật sai. Nên việc của mình là nghiên cứu chuẩn xác đấy bác. Còn cuộc chơi IDC còn dài, bác cứ theo dõi post này nhé…

“SSI RS IDC DHCD bất thường trình tài liệu với các nội dung chính như sau: (1) Điều chỉnh kế hoạch kinh doanh 2021 với doanh thu tăng từ 996 tỷ đồng lên mức 1.711 tỷ đồng, LNST từ mức 640 lên 1.032 tỷ đồng. Chia cổ tức tiến mặt 30%, cổ phiếu 10%; (2) Chuyển sàn giao dịch từ HNX sang HOSE; (3) Thay đổi ngành nghề kinh doanh để mở room ngoại lên mức 49%. Chúng tôi đánh giá việc điều chỉnh kế hoạch kinh doanh chủ yếu từ việc thoái vốn tại các công ty như Dakmi trong Q2/2021, Kính siêu trắng trong Q3/2021 và chủ yếu đến từ việc book 1 lần KCN Hựu Thạnh.”

2 Likes

Trong diễn biến mới nhất, IDC đang trình ĐHCĐ bất thường toàn tin tích cực nhé. Tiền chuẩn bị chốt cho cổ đông…

xuất sắc.

Đúng như 2 ae mình dự phóng, bác nhỉ