IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Oiii thương thài quá

Giá đỏ rồi kìa múc đi anh em

Thài ơi, thài trở về với chính nghĩa IDC đi @TruongTamGia

IDC nhúng đỏ tí hồi lại thôi

1 Likes

Con nhang đệ tử nó đông, mỗi đứa nó nhổ 1 bãi là đủ bay nick rồi :sneezing_face:

Anh em theo thài!!! MÚCCCCCC!!!

3 Likes

Việc thài làm giống như đi cảnh tỉnh mấy đứa fan cuồng vậy, méo được gì!

1 Likes

sáng giờ thài có qua chọc tụi nó đâu mà tụi nó cũng cắm cờ thài! thài buồn!!

2 Likes

Thài ơi đừng đi ra ngoài cho tụi nó report nữa, ở đây với con nhang của thài thôi!

giờ mài đi m thả icon :rofl: vầy thôi tụi nó cũng cắm cờ vào đầu m. chứ mà còm hả. ngồi yên đi

2 Likes

Thầy chắc chuyển giới rồi nên chúng nó thích cắm cờ thài đoá

1 Likes

Giờ thài thở thôi tụi nó cũng cắm cờ chứ nói gì còm :rofl:

1 Likes

Bên SSG có cô Lê Tuệ Minh - Tổng hiệu trưởng trường Phổ thông Song ngữ Liên Cấp Wellspring. Có một dạo mình cũng hay phối hợp (à quên, cầu cạnh :smiley: ), giỏi phết. Tên Tuệ Minh hay nhỉ

đệt! hoá ra thằng @Tinhtuongtueminh này là SSG cài vào nội bộ chúng ta à?

4 Likes

Thế IDC mới lên được chứ kkk. Múc IDC bây giờ, tương lai sáng lạn. Không múc thì giữ, cũng sáng lạn tương lai

1 Likes

thế thì phải thả tim cho nó nhiều vào!

1 Likes

Trở về với chính nghĩa IDC ngay và luôn. Lang thang nó ẻ cho bay nick giờ thài

2 Likes

Mình về đấy tâm sự cho nó sướng. Có thằng nồn gì cứ Vô Ảnh kiếm với thập bát trưởng ấy, hôm kia nó bảo FLC mất trụ sợ rồi là giải chấp chéo với nọ kia, hôm qua TT rút chân mạnh, vẫn thấy nó ẳng được. Tao đến chịu thua
Nghe nó nói DVC dùng VSA với QMH dậy DVC…la tao biết cái thằng ml này thùng rỗng kễu to. Chào sếp Sinh và rời Sở Ho, tao về đầu quân cho TLS và lạ nồn gì QMH với DVC. Nhưng mà giờ tao ko làm cho cty CK nữa đâu thài nhé, ko lại chửi cò chứng.

5 Likes

Thài thấy rồi

Nói chung mấy ông gạo cội với tick xanh, del biết người khác ra sao nhưng khện lắm, cứ nghĩ mình là nhất, mình ghê lắm.

1 Likes