IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

chúc ae rời tàu lên tàu mới mã đáo thành công!

cutlos ato thứ 2 luôn, rồi quay sang all in đua trần CEO để ăn bằng nần. Ban lãnh đạo đang bận úp bô, gọi có chuyện zì không? Giờ bắt đầu nhiều người gọi BLĐ rồi đấy, Dòng thép dòng phân dòng chừng dòng logistics… bắt đầu gọi lãnh đạo rồi. Ngon

Làm đéo gì có ato! Và cũng làm đéo gì có thằng nãnh đạo nào bắt máy!

1 Likes

thì trường phái lướt sóng thì phải nhảy ra nhảy vào kỹ thuật thì IDC chưa vô dc chờ mình cũng chờ nó rồi múc đây , cái hình của em IDC này giống KBC chờ thôi chưa vội

@TieuLongNu vào phản biện. Chị ấy mới so sánh lợi nhuận IDC với Dig xong.

Sang CEO mà gỡ đi bác

3 Likes

Em T3 chưa về sao bán được kkkkk thế mới cay!

Bánh vẽ thôi bạn ơi. Làm gì có cty nào làm ăn tốt, lại còn tốt nhất ngành nhưng CP lao dốc, cắm đầu liên tục. Nén đau thương chấp nhận sự thật đi. BÁN BÁN BÁN. muốn vào thì canh giá 3x

Scr nhé bạn , bạn nói scz các bạn k k biết

Khả năng bác ấy nói szc đấy, con này với kbc là chuyên khu công nghiệp

cty này nó sap phá san rồi 96 đỉnh về 64 đéo đỡ thả trôi sông rồi thằng chủ tich chăc covid chết rồi

mày nhớ bỏ dấu chấm phẩy đúng chỗ giùm tao cái! Đọc văn của mày mệt bỏ moẹ!

3 Likes

Mấy bác đua nhau bán sàn, vốn hoá cty to vậy mà thua mấy cty lèo tèo thì Lãnh đạo cũng méo mặt😀

phải cho chúng nó biết rằng cổ đông đéo phải mấy con cừu!

3 Likes

Chất!

Chuẩn luôn bác Trương Phi ạ. Một khi bức tử cổ đông trung thành chúng tôi, thì cái gì chứ việc ra pic liên tục “ca ngợi” lịch sử cắt tiết cổ đông của IDC một thời gian dài nữa chúng tôi làm được nhé các anh chị ban lãnh đạo IDC ika cấu kết với phường lái lợn.

Đánh về mie 3x đi chúng tôi vào ủng hộ ít cổ đểu cổ ế.

Tạo lập thị trường chứng khoán Việt Nam muôn năm: đánh dập mặt thằng làm ăn “có vẻ” tốt (hay lại bánh vẽ lừa cổ đông chúng tôi ngoài sáng, còn các anh chị trong tối hiểu doanh nghiệp thâm sâu hơn chúng tôi???), tôn vinh hàng F hàng rác muôn đời thịnh à??? Thế chả mấy mà thăng mấy hạng luôn cho bằng mấy cường quốc Phi Châu.

@Nha_que với bác @TieuLongNu hiểu nội tại doanh nghiệp nhất, tâm huyết nhất với IDC, các kiểu tích phân trên trời dưới biển, em rất cảm kích các bác đã bỏ công sức nghiên cứu kỹ doanh nghiệp và giới thiệu tới cổ đông nhỏ lẻ. Em cũng biết các bác đầu tư dài hạn tuy nhiên em cũng nghĩ chắc các bác cũng không khỏi bức xúc hay gợn gợn trong lòng về tình trạng tệ hại về giá của IDC như hiện tại. Nếu có thể các bác góp chút tiếng nói có sức nặng của mình để đoàn kết sức mạnh nhỏ lẻ đấu tranh cùng anh em IDC. Con giun xéo mãi cũng quằn. Chúng ta nên thực hành quyền của cổ đông nhỏ lẻ, cất lên tiếng nói tự bảo vệ quyền lợi chính đáng của cổ đông. Ban lãnh đạo IDC cần giải trình cho cổ đông biết doanh nghiệp có đang gặp khó khăn gì giấu diếm chưa công bố cho chúng tôi biết à???

3 Likes

Lúc nó giá 90, vì sao các bác vẫn xuống tiền mua??? Có ai trong này là ban lãnh đạo cty ko?
Tất cả là vì mua theo hô hào.
Tiền trong túi mình, mình phải tự chịu trách nhiệm thôi.

Mất 20% để có chút kinh nghiệm, còn làm lại.
Cứ cố bám thì có khi lại đi 60%.
Chúc mừng bạn.

1 Likes

Xin lỗi bác ! CĐ nhỏ lẻ thì họ ko quan tâm đâu . Nghìn NĐT ko bằng 1 ông tay to , lái tốt . Mọi Cty đều vậy ông ạ : lợi ích lãnh đạo , lợi ích tay to , đội lái , sau đó mới tới thành phần " có cũng đc , ko có cũng chả ảnh hưởng "

3 Likes