IDC - Tổng công ty IDICO (Tổng công ty Đầu tư phát triển đô thị và khu công nghiệp Việt Nam)

Chuẩn bài, mấy ông lái bẩn mà thấy doanh nghiệp người ta lên trên này éo bao giờ dám đưa tin láo nữa =)))

3 Likes

Mấy ông tạm ngưng việc “spam” trong đây đi, để doanh nghiệp cập nhật các thông tin chính thức. Sau này nhiều doanh nghiệp tham gia vào cộng đồng F247 thì sẽ không có tình trạng “xào nấu” hoặc tung tin fake về doanh nghiệp làm ảnh hưởng tới các nhà đầu tư chân chính nữa.

38 Likes

Hay quá, thôi đi về vậy

8 Likes

Welcome doanh nghiệp tham gia cùng diễn đàn mình nhé, nay member đã có thể giao lưu nhiều hơn và hỏi đáp nhiều hơn với DN mà mn đang đầu tư hoặc đang quan tâm rồi.

17 Likes

Vâng ạ. Là lỗ nhiều quá xót nên kêu ạ. Chứ biết Dn chính thống thông tin thì chúng em yên tâm giữ và tích sản ạ

9 Likes

anh em đang nắng hạn gặp mưa rào =))) có chút phấn khởi =))) chắc nay cũng ko có tin gì mới đâu bác.

1 Likes

Bác @An_Danh nói chuẩn quá

1 Likes

Cảm ơn @Suzy xinh đẹp, và thấu hiểu cổ đông ạ

7 Likes

IDC kỳ này có vẻ đầu tư truyền thông. Chắc quý này lãi khủng

2 Likes

@Hoang_Dung_MAS vào đây.
Lớp trưởng nói như thần

8 Likes

:face_with_peeking_eye: :face_with_peeking_eye: :face_with_peeking_eye:
:heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
:drooling_face: :drooling_face: :drooling_face:

9 Likes

Toàn ae cổ đông dài hạn của IDC tập trung trong này r :))

4 Likes

IDC đi tiên phong trong việc giao lưu tiếp xúc với cổ đông được gần gũi hơn. +1 respect :blush:

5 Likes

Sự kiện này đăng ký tham gia như thế nào nhỉ ?

2 Likes

T cũng cầm IDC 6x đây bác, nhìn đường dài thì thấy DN tiềm năng phát triển mạnh mẽ hơn các cổ khác cùng ngành nên vẫn ôm ko rớt cổ nào

4 Likes

Thầy ba đâu rồi @TruongTamGia =))))))) kéo cả team vào này, cơ hội đây rồi kkkk

13 Likes

Thày mới chỉ thấy like thôi, chắc kiểu định xuất hiện cuối cùng cho bí ẩn đấy :))

1 Likes

Ôi đỉnh vậy!

4 Likes

IDC nay chơi lớn vãi =)))))))) mời cả cổ đông chiến lược đi tour à

8 Likes

kéo lên trên thấy cả đám kìa. Còm xong lặn về nhà rồi

9 Likes