**ITC – Cá chép vượt Vũ Môn**

Làm nhà thuốc gì mấy lô ở đường nội bộ cách bệnh viện tận 500m hả bác, 2 dự án có đường 40m kết nối với nhau, cách nhau 1,1km thì giá tương đương nhau thôi, mà Sabinco Đối diện Bệnh viện Đa Khoa Vạn Phúc luôn nhé bác. Với lại Khi BV1500 giường đi vào hoạt động thì cũng không có gì 45tr để tham chiếu, giá em đưa vào tính đang khiêm tốn ở 40trđ/m2 khi sabinco mở bán thôi

Hết kiểu môi giới bảo hết hả bác

Nói chung 1 khu chỗ bệnh viện ngay con đường chính ra ngay trạm thu phí sẽ rất hút hàng vì nó dịch vụ ăn theo, nhà thuốc quán ăn, phòng khám tư này kia nó sẽ ăn theo, nên con đường trục chính đó giá sẽ cao lắm.

Sabinco đối diện Vạn Phúc nhưng tớ có đi khảo sát rồi nó không ra được đường đối điện BV Van Phúc mà cổng ra đường hồ văn cống nhưng nói chung dự án Sabinco cũng ngon đấy, ngay vị trí Sabinco sẽ bán hàng tốt thôi, ý tớ đừng kỳ vọng giá cao quá rồi thất vọng,

1 Likes

Chỉ cần ngọn gió đông ,à em nó chạy tít thôi

Nay mình vào hàng, ITC hàng quá ổn để hold trung hạn

1 Likes

Thị trường này làm gì mã bđs nào ngon như ITC nữa đâu

3 Likes

Quả trứng vàng Sabinco

• Địa Ốc Chợ lớn nhìn ra vấn đề này đã cọc luôn để mua 46 căn nhà phố Sabinco từ 2020 khi mà Sabico vừa mới hoàn thành nghĩa vụ tài chính tiền sử dụng đất với Tỉnh Bình Dương. Đen cái là từ 2020 đến giữa năm 2021 Covid bùng phát chẳng triển khai được gì. Mặc dù lãi suất 13%/năm nhưng giá đất Sabinco tăng 3 – 4 lần từ 2020 đến giờ, không mua thì bác Intresco nhà mình được lợi quá
  • Hiện tại bác Địa ốc chợ lớn cũng đang bắt đầu lên kế hoạch bán hàng, quý 2 này sẽ mở bán thì cũng nhanh thôi.
    Hàng ngon, chưa bán khách đã cọc mua rồi, a em còn đợi gì nữa
3 Likes

Dư án tương bình hiệp mà mở bán thì cháy hàng thôi, các dự án mới tại Bình Dương từ 2020 đến nay không có cấp mới nhé, nguồn dự án mới khan hiếm lắm

1 Likes

ITC vẫn bị đè và undervalue

Chả ai đè đâu bác, toàn các ông không chịu được tự bán rẻ doanh nghiệp của mình thôi, cư đợi sabinco mở bán cái lại thi nhau múc thôi

Quan trọng Bds chưa vào sóng bác, tt sập chung, mình canh mua thêm

cứ ngóc đầu lên có lệnh lớn tán ra, hiện tại ITC giá này ko còn ai chốt lãi cả, vấn đề có đội nào đó vẫn đang gom CP thôi

Quỹ đất này thì ít giá cũng bằng book value

Thường trc đại hội cp bị đè, ITC cp cô đặc nên dễ làm giá, quan trọng chủ Dn muốn giá nhiêu thôi

ITC đang tích lũy đẹp chứ, chờ ngày phi thôi, cổ trôi nổi không nhiều muốn đẩy thì rất dễ

Đã 3-4 lần tạo đáy, khoan cọc nhồi, đổ bê tông, lu lèn, dầm mưa, dãi nắng…xây cái nền rồi. Mai không bật lên trần thì chúng bạn nó cười chê cho. :cowboy_hat_face:

1 Likes

Thêm mã này vào danh mục nhé :+1:

b có thông tin mấy dự án triển khai đến đâu r ko, thấy từ 2001 mà lâu rồi cũng chưa xong

Tịt thanh khoản ư ? :cowboy_hat_face:. Hết hàng rồi còn đâu !