**ITC – Cá chép vượt Vũ Môn**

Quan điểm của các bác ý là đất nhà mình rồi, cái nào ngon thì xúc tiền trước, khó thì cứ từ từ, nhiều lựa chọn nó thế, chủ trương 2021-2022 là Sabinco b ạ

Thị trường này làm gì con nào rẻ hơn ITC nữa, hàng ngon thì kiểu gì cũng lên thôi

4 Likes

CHuẩn xác đó bác, vốn hóa em nó gần 1,6k tỷ ah, giờ mà bán khách sạn chổ đường lý chính thắng và Nam kỳ khởi nghĩa không cả đống tiền rồi

giá cho chặt vào, ủ đến thời điểm thì phi thôi

12h trưa chạy lên chụp cho các bác mấy kiểu ảnh đây, các bác ngắm xem có ngon không
imageimage

5 Likes

Nay vol tốt… vừa lên tàu để qua Terra Royal nghỉ, chứ ko chỉ mong du lịch qua hình ảnh top ơi

2 Likes

anh em nào chơi ITC qua nhóm bàn luận cho vui https://z alo.me/g/kmsuio911 nhớ bỏ dấu cách nhé.

1 Likes

Con này ngon, nhưng lãnh đạo nắm ít CP quá, ko biết tại sao

Đường link ko vào đc

tình hình ITC ổn ko các bác

Theo bác Livermore thì ITC thế nào?

Ngắn hạn 22, nay vượt MA50 nổ vol

Nườm nượp, Nườm nượp
Anh em cũng nườm nượp cắn hàng rồi :grinning: :grinning: :grinning:

3 Likes

thế là 22 bán à bác, cơ bản ngon rồi cứ trade theo MA, Ichi,… cũng được đấy nhỉ =))

giá này bán gì hả bác, người ta mới san lấp rồi, còn chưa mờ bán mà

thì bác Livermore bảo ngắn hạn target 22. Bán xong lên 22 điều chỉnh, mua lại lãi mấy % xong lên lại bán tiếp, lại mua lại. Thế 1 năm chắc phải lãi mấy nghìn %.

dài hạn thì cứ hold thôi bác, zic zac tạo nền lên mới bền vững

dự án nào thế bác

Dễ ăn như sách vở thế thì xem ra khó đấy :cowboy_hat_face:
Giả sử nó tăng lên 22 bạn bán, nó điều chỉnh xuống 21 bạn có mua không hay đợi xuống 20 ? Nếu nó không xuống 20 mà từ 21 nó nhảy lên 22 thì bạn có mua lại bằng giá mình bán không ?

Sabinco chứ còn cái nào hả bác

1 Likes