Khi.............Rác = Vàng...............Nghệ thuật biến Rác thành Vàng của đội lái xxx

Tôi chả nản gì. Còn đang cày tiền mua thêm, chỉ trách lúc trước mình đi vốn còn non quá nên giờ hụt tiền mặt, cái này nói thật phải học hỏi các bác TA lại :slight_smile:

thôi, hehe, tím đi cho đời nhièu hy vọng

Chuẩn bác ạ… dỗi e @Lam_Kim_Sang thật…
:rofl:

Chào cả nhà, mấy nay họp hành bị giã ko trượt phát nào, sếp nói cứ làm kiểu này trứng ko có mà ăn, chắc sếp cũng xúc e nào rồi.

3 Likes

thế mình từ bỏ chứng khoán, tạm thời làm nhân viên tốt 1 thời gian sau tính tiếp

1 Likes

Dễ lại bị điều ra bắc lắm bác ạ.

3 Likes

Nay C ngất lâm sàn e @cucai ơi… đã thế… mai còn bị điều đi dạy Nghiệp dụ ý… dạy gì nhỉ…??? :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Ặc… :grinning::grinning::grinning:

2 Likes

Ghé số 01 Nguyễn Thượng Hiền uống trà đá bác

1 Likes

em ko đỡ chị đc vì em bận đỡ củ cải rồi

2 Likes

Chắc do có em ở đây Anh mới k dám đỡ Chị đó. Ngày mai Chị đi dậy Anh đỡ vô tư ạ ;))

3 Likes

Mai VNI có theo Mỹ hơm nhỉ

Vni có chạy theo dj đâu bác ,1 mình 1 kiểu

1 Likes

Mỹ có ăn, vni cũng có ăn mà ăn shit, chán :rofl:

2 Likes

Chúc cả nhà ngủ ngon… Pp…

1 Likes

Ừa… C bị liệt vị roài… G9 chú…

[/quote]

BẮT LẠI GEX ĐƯỢC CHƯA bác @Khoai

Chỗ em rất gần đi bộ ra đó cỡ 350m

Mấy ngày nay các pic cãi, chửi nhau, lỗ thì ai cũng lỗ tây tàu nó cũng tan cửa nát nhà, vậy chửi nhau làm gì. Khi cp xuống thì giống nhau cả tốt xấu như nhau hết thôi, lúc chạy loạn ngắm làm cái chi chi…em lại ngồi trà đá tiếp. Nay vni xanh mướt cho bà con vui vui.

2 Likes

Có ra đó hú em cafe nhé. Sẵn nghe ngóng tình hình tổng cục diễn biến sao mà cổ cánh của tổng cục chán quá

2 Likes