Không phải ngẫu nhiên mà VIX không tăng giá

Cái này là cổ ngữ bác ạ. Người ta xài nhiều vào những giải đoạn thị trường “múa bên trăng” hàng tháng trời. Thấy cách bác “hehe” em nghĩ bác biết mà bác ghẹo em.

1 Likes

Thiệt tình là tui hem biết, mới vô F247 được mấy ngày. Chơi chứng khoán từ 4/2/2021. May mắn cũng kiếm được chắc trời thương

1 Likes

Em thấy bác “chúa nhẫn” này khá cay với VIX. Nếu đã mất duyên với em nó thì chia tay luôn đi bác. Vương vấn làm gì cho thêm khổ đời nhau.

Vậy chắc tui là số ít may mắn chăng bác he he

M out lâu rồi mà bạn, từ topic của MP cơ. M cũng ko cay cứ gì e nó cả, sóng trước m bù đủ thoải mái. Chỉ thông tin thêm thôi

1 Likes

Cờ bạc hay đãi người mới lắm bác ạ.
Bác phải nhiều lần lên bờ xuống ruộng thì mới hiểu rõ sự cay đắng của thị trường chứng khoán đang phát triển. Trừ phi bác thiên tài thì miễn bàn.

2 Likes

Em ngược đường ngược nắng để yêu anh…

hôm nay dòng chứng khoán tiếp tục tăng mạnh ko bác. thấy nghi nghi

1 Likes

Em nghĩ thị trường chung sẽ điều chỉnh để tạo đà tăng tiếp. Dòng chứng khoán sẽ xem xét những con hay tăng ngược như VIX. Vẫn nên cẩn thận đu đỉnh với VCI và VND.

1 Likes

dong chưng xanh bat ngat roi

1 Likes

Mới sáng sớm chưa nói trước điều gì bác ạ.

Mấy ai được đè :grinning_face_with_smiling_eyes:

Về pic của mình, tiếp tục công cuộc khởi nghĩa đê. Bao anh em tử sĩ đang chờ hiệu lệnh ra trận kkk

1 Likes

Trận đánh đó mình sẵn kịch bản hết rồi bác ơi. Lái VIX muỗi nha.

1 Likes

Theo e nghĩ Vix đánh mất dạy quá, nhiều ae nản rồi. Riêng e thì né Vix là điều đúng đắn

1 Likes

Nếu mình không làm thì ai làm bạn ơi, phải có khởi đầu chớ. Khó khăn thách thức nó mới thú vị chớ dễ ăn quá làm chi mất công he he

Ăn 1 cái bô Vix vô mặt rồi, và không có nhu cầu chơi r nó lại :neutral_face:

1 Likes

Mình phải dạy cho nó một bài học bạn ơi. Bạn không chơi thì bạn cổ vũ, tìm thông tin, tiếp sức có nhiều cách mà. Bạn qua nhà mình ủng hộ với nha. Cám ơn bạn nhiều. Chúc vui

(Sưu tầm)
Em ngược đường, ngược nắng để yêu anh
Ngược phố tan tầm, ngược chiều gió thổi
Ngược lòng mình tìm về nông nổi
Lãng du đi vô định cánh chim trời
(Một chiều ngược gió - Bùi Sim Sim)

3 Likes

Em từng đề cập đu đỉnh 2 con này.

2 Likes