Kinh hoàng ! Các đại cao thủ + các nhà khoa học VN đang bù đầu giải mã phương pháp đánh siêu cổ vũ trụ x20x50x100... lần của A7

Còn mỗi cách giữ tiền. :laughing:

Nay chiều xả nhiều mai lại đỏ sàn thôi.

Kkk

5 Likes

Kkkk

8 Likes

Bác vẫn chưa hiểu ạ. E chém thế này bác nghe lọt ko nhé. Dig chỉnh về 30.9 hôm thứ 6 tuần trc và 31.9 hôm nay có lực cầu rất mạnh cướp. Vol nổ to nhưng lực cầu rất mạnh chứng tỏ tay to đang gom hàng. Mua giá này là mua cùng giá vs tay to . Cửa chỉnh 5 % cửa ăn x2 ngắn hạn. Dự tuần sau vol ko quá 10tr. :grin:

1 Likes

Ông đó thì 10k mới vui,2x vẫn còn cao. :laughing:

Thứ 5, thứ 6 đỏ mạnh nhé.

ĐẦU CON LỢN THÌ CHỈ NHÌN TỚI CÁI MÁNG LỢN MÀ ThÔi

6 Likes

THÀ ĂN CƯỚP CÒN HƠN ĂN MÀY.!
Ra xã hội ae ruột thịt chém nhau vì vài m2 đất, làm lụng cả đời chẳng mua nổi miếng đất hay căn nhà.
Dưới góc độ một nhà lãnh đạo DN BDS A7 nhận thấy . chỉ riêng tiền đền bù cây cối hoa màu trên đất cũng hết mẹ 200k /1 m2 đất. Còn chưa có tiền đền bù đất.
Thế nhưng lên sàn ck họ bán cổ DIG giá 175k /1 m2 đất rẻ như cho không biếu ko , nếu bạn tự lập công ty xin dự án cũng đắt gấp 10 mà vẫn ko làm nổi thì thiên hạ lại sợ kẻ khác úp bô, sợ thằng khác bán, sợ thua lỗ, chart, sợ đồ thị , sợ nến… Họ chỉ nhìn đc 5 xu một hào tiền lẻ.
Kẻ giàu sang phú quý đôi khi phải biết CƯỚP trước những cơ hội khổng lồ, Bởi không dám cướp đời cũng chỉ xứng đáng là ăn mày
Múc xúc húc !!! Cướp hiếp giết !!!
Đây là link thưởng nhanh gpmb cũng toàn 400-500k 1 m2

8 Likes

Lãnh đạo chất thế này mà…kk

1 Likes

Kkk

4 Likes

Tối qua DJ mất mốc 35K và đáo hạn Phái Sinh thị trường có về vùng 1.310 không các Bác?

image .

4 Likes

Kkk

5 Likes

Nay nhà đầu tư bán như phá mã thôi

9 Likes

Thằng giàu nhau phải biết đi ăn cướp DIG

1 Likes

Cướp không nhanh còn không có mà cướp í

1 Likes

6 Likes

Chiều DIG cho cả tam sòng ngưỡng mỗ