L14: Cá Mập Nội

L14 đắt theo mọi nghĩa, một khi DIG và CEO tèo.

2 Likes

ok bạn

4 Likes

khà khà khà.anh nào cũng ngĩ thế.anh không.anh hoàn toàn tin tưởng vượt đỉnh.tin anh em lfi.time không biết. :laughing:

1 Likes

nôm na hả?với 1 số người.năng lực.phán da trả bằng máu.nước mắt. :laughing:

L14 múc dig 65 ceo 3x, cuối năm 200k là rẻ rách ha ha

Bài này là nói về cp này đúng không bác

1 Likes

Chắc nói DIG
Bác mới đánh chứng à?

1 Likes

Liệu có giảm nữa không bác em mới đu 15.6 hôm nay

Cảnh báo xuống làm gì, cảnh báo con nào lên hộ ae kiếm tí cơm có ý nghĩa hơn :laughing::laughing:

Thiệt ra uptrend ai bìm bịp cũng đúng thôi. Mà downtrend ai chim lợn cũng đúng nốt.

Hai năm qua từ bluechips đến penny rác đều tăng phi mã, tỷ lệ hô đúng 90%. Đoạn vừa rồi hô sập tỷ lệ cũng đúng 90%, chim lợn xưng thánh khéo nhiều như quân Nguyên.

Để khúc nhấp nhổm này hô mới định giá được thánh dự hay không nè.

3 Likes

Bác thử định giá dig ceo l14 cuối tháng 1 nghe chơi, nếu bác đúng em gửi bác 1500 tỏi dự dùm em khi nào lên dc 1000 tỏi :joy:

Mai sẽ trả điểm xong rồi sau đó ntn thì ko biết :joy:

Thế đưa 1500 tỏi trước, để thầy mua số cổ phần đang trôi nổi của L14, tự khắc nó 200k là rẻ rách ấy mà :v:

2 Likes

1500 tỏi là thầy mua đứt 1 nửa L14 rồi

có lý

2 Likes

mình cũng không cần làm thánh dự gì cả, nếu mình đúng chỉ mong có thể giúp vài người tránh fomo là được rồi

7 Likes

mình chỉ cảnh báo rủi ro chứ không phím hàng

2 Likes

Lấy kẹc ra mà đảm bảo? Nhìn ngày nhìn tết…thiên kiến theo phiên. Lúc sai bị cắn…cọng lông k còn…

Bình tĩnh lắng nghe và quan sát kết quả đi bạn. Vài phiên nữa sẽ biết, bảng giá đâu có biết nói dối. Tranh cãi gay gắt quá làm gì

1 Likes

Múc được rồi, giá này cũng dễ về 2x