L14: Cá Mập Nội

mày có biết cái Vong này ơ đâu k?

Đợt chỉnh vừa r đó giảm 50% từ đỉnh 75 r

4 Likes

Chốt lời ko bao giờ sai, chốt xong rồi làm gì tiếp thì ae tự tính kkk😂

T hiểu là chưa chỉnh xog.

2 Likes

T đang nói con ceo

1 Likes

Có khi lại phải về 16.x

hôm trước tôi nói nó tăng thì hôm nay L14 đã tăng đấy, bạn k thấy tím hay sao, không thấy tăng hơn 20% sao? vậy tôi có sai không? chừng nào tôi nói tăng mà k tăng bạn hãy cắn tôi nhé

5 Likes

Tiền dài múc DIG vùng 13-15 dài hơi quá ổn

1 Likes

bạn có theo dõi mình nên nói chuẩn, cảm ơn bạn :heart_eyes_cat::heart_eyes_cat:

3 Likes

Bác chủ pic dự đến Tết ta con này nó lên hay xuống từ mốc giá này , cảm ơn

2 Likes

Bác chủ thớt đã đưa ra nhận định về L14 nghĩa là rủi ro cao rồi. Mình tin bác. Nhưng trên F247 này bác đưa nhận định L14 sẽ bị nhiều người không thích đâu

4 Likes

cảm ơn bạn

4 Likes

47.9 thì ối dzoi ôi, đùa vui thôi chứ em đã bán L14 và chúc các cụ ở lại có ăn, anh em vui vẻ, sáng nay em bán vì kì vọng t0 t1, nhưng tt tốt, khoẻ nên sáng nay em đã sai. Ae L14 cứ yên tâm :joy: em đã mất hàng và múc phun mơ gin dig “theo đúng kịch bản” :joy:

2 Likes

chúc bạn lộc phát

5 Likes

Em có theo dõi mấy pic của bác và thấy khá chính xác, tất nhiên em cũng rất tò mò về pp tính của bác. Bác có thể nói chi tiết hơn về pp tính của bác không? Cảm ơn bác.

1 Likes

Đóng học phí!!!

Sáng thấy nhấp nhả cục kê cũng nghi vấn, mà tt tốt thì ko sao cả, lái xả ra có ae cân lại hết.

Múc DIG à, vì sao thế bác? :sweat_smile:

1 Likes

Cứ tỏ ra bí ẩn, phương pháp 100 loại võ công, múa dẻo… Nhưng đứng trước A7 1v1 thì mình thấy éo ai đủ trình cả. Muốn nhiều người theo thì phải nhìn được xa, trước tết tây, ta là cái củ kẹc…phân tích phân bua đã ăn được bằng lần chưa?

2 Likes