L14: Cá Mập Nội

nói chuyện trẻ trâu

1 Likes

:joy::joy::joy: ghê chiến nhau cả ngày

2 Likes

ngu sao bằng bạn, bạn ơi

1 Likes

Éo biết thơ song thất lục bát nữa

đẩy topic

1 Likes

:joy::joy::joy:

1 Likes

Đẩy lên cho ngta biết m vừa lươn vừa ngu ấy

haha trang tài chính mà đi đem mấy cái đó ra so thì hài quá tiểu nhân ơi

1 Likes

haha

1 Likes

Nó bảo t làm thơ sai vần, ngu thế thì chịu :saluting_face:

đẩy lên cho người ta biết cú sụt giá đầu tháng 1 của L14 đã được cảnh báo từ ngày 28/12

1 Likes

haha.

1 Likes

Anh em ko bắt bẻ mầy còn da dẻ, mẹ hô giảm từ 48, anh em du di cho lên 62 giảm về 5x còn ko biết nhục còn vỗ ngực cho người ta thấy ngu thật

topic nói sắp giảm chứ nói chắc chắn sẽ rớt từ giá 48.9 sao thằng ngu kia, loại chú m chỉ cắn lén thế thôi, nói sắp giảm thì đúng 4 ngày sau tạo đỉnh, ai muốn mua giá 49 thì ngày 10/1 vẫn có chứ chẳng mất gì cả

1 Likes

Ờ, hô giảm về 2x rồi hôm sau kêu có dòng tiền bà ngoại m vào mua, muốn show dòng tiền ngoại của mầy mua bao nhiêu cổ ko?
Anh đéo rảnh.
Hết
Phí time, cho m rep thêm 1 lần, anh ko thích bới rác.

diễn biến L14 tuần này đúng là đầu tuần giảm rồi sau đó chững lại còn gì, tôi nói có sai đâu mà chú em phản đối, loại chú chỉ có xuyên tạc chứ nói lý và phân tích lịch sử giá sao mà qua tôi được

1 Likes

hô giảm về 2x mới hài, đọc lại đi nhé nhóc

1 Likes

Mầy còm lố 1 câu nên anh phải rep, mầy soi lại xem ngoại cmm mua hết được bao nhiêu cổ rồi

Chứng minh đi, anh biết m sắp ghi gì

vốn ngoại là nhất thiết mua bằng ngoại tệ sao, nếu mua bằng cách thông qua tổ chức vốn nội hình thức góp vốn thì số vốn đó khi chảy vào cổ phiếu vẫn mang tiếng là vốn nội nhưng bản chất nó cũng là của vốn ngoại. Hơn nữa quan trọng kết quả là L14 có chững lại thật và đã tăng, cái này nhóc đâu thể phủ nhận đúng chưa, và rõ ràng ngày 7 thì k có dấu hiệu nào cho thấy tăng nhưng a đã biết trước

1 Likes