**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Sao mọi người thích chia cổ tức thế nhỉ.

Mày giỏi thì vào cmm đi, vào xong rồi chụp lại cái ảnh mua cp nào xem có ăn không nhé. Tao mời tổ tông ba đời nhà mày vào mà hốc trc, tao nhường cái sự giàu sang cho cả nhà mày luôn. OK!!

Nhận lương múc 100 cổ ko nói nhiều

cổ ngon hôm nay trần ko ai bán luôn

ối lại cắm nhau à…nhưng mà đúng mình ghét Thái dúi thật…ngu còn ta đây…mở miệng là fed, nhưng một chữ bẻ đôi cũng không biết… mua L14 TỐT ĐÁY RỐI

1 Likes

Chào các bác!

Bác nói nó một chữ bẻ đôi không biết mà sao nhiều ng theo học nó thế, chắc những ng đấy đều là những con gà ngu dốt bị thằng Thái nó lừa??

THEO HỌC LÀ MỘT CHUYỆN…THEO HỌC MÀ KIẾM ĐƯỢC TIỀN MỚI QUAN TRỌNG…THÁI DÚI LÀM MEDIA TỐT NÊN TỰ NHIÊN CÓ F0 THEO NHIỀU…nhưng bản chất thái ngu và loạn chưởng là sự thật…càng theo lâu càng chết trên thị trường này…thái sinh ra là để dạy f0 biết ba chữ cái và cách đặt lệnh… đúng chất abc vỡ lòng… còn cái khác ngu thôi rồi,ngu đặc cán mai

2 Likes

bản chất thái dúi ngu

Nói như bác bọn F0 ngu dốt ở VN này đông thật, thế thì kiếm tiền vào việc đi dậy ck thật đơn giản bác nhỉ? Bác sau này cũng mở khóa học ck kiếm tiền như Thái đi bác, Thái kiến thức ck nó chẳng có mấy mà còn kiếm đc tiền nhờ việc đi dậy học thế thì ngành này kiếm tiền ngon quá nhỉ?

May quá bán l14 thứ 2 giá 13x nay vào lại được giá 9x

Tụi cóc ghẻ, suốt ngày chim lợn thì sao đủ tầm nhìn để hiểu được L14 nó có gì. Cứ để thời gian nó trả lời ,nói ra cũng như nước đổ lá chuối

3
.

1 Likes

L14 các anh đang ghìm lại à, thấy cung mấy nay to thế :grin:

nhịp này cho 2 đàn em DIG CEO đi trước, L14 theo sau

phi

L14 se là số 1

Tôi cùng quan điểm với bác L14 sẽ là số 1 của tam sàn trong dài hạn.

1 Likes

Để DIG chạy trước L14 tự nó sẽ phi

1 Likes

sút L14, múc HDC :face_vomiting: