LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Chuẩn bị phi 1 mạch lên 15 luôn nè các bác

1 Likes

Nhìn mà dễ thế thì đã giàu nhanh. Làm giàu dễ vậy sao? Đang nhử đả nhả dần, nếu mà kết phiên gaia 10.3 thì thôi rồi Lượm ơi. Bán SSI hết hay vừa bán vừa run rồi lại tiếc, bán hết đi mà về múc LDG đề đẩy vượt 11. Ka ka

Ldg nhịp này vượt 12 nhá @dbqp

1 Likes

Hết mong xuống 6,7 gio lại mong ngóng xuống 10.3 , có vẻ ldg ngày càng có giá

2 Likes

Hy vọng sang tuần lại thấy bác vào hô nó giảm xuống 12,13

Gà cãi nước sôi

10.3 để báo hiệu cho một tuần màu đỏ. Có mua đâu mà hi vọng. Giá 11.2 đã nói rồi, còn giá chỉnh 7.x (xấu thì có thể 6.x). Hôm nay GD buồn ngủ như này, sáng cố gần đc 11 nhưng bị chốt dồn dập, chiều sẽ đi về đâu (thủng 10.3) thì sẽ bị chôta mạnh nữa.

Thật. Càng nói càng thấy ngu.

2 Likes

2 tuần trước giá 9.x đầy đéo ai mua.Giờ giá 10x là mong có giá 9 để múc thế mới hay​:rofl::rofl::heart_eyes:

Nói chuyện nghe nhục quá bác ơi. Hôm nay nó sàn ấy. Chứ đâu ra 10.3. Dm ko bao giờ qua 10 với tao nè

3 Likes

Đến lúc bán dc 10.95 thì nó lại phi 11.5 :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: kiểu nó hay vậy lắm

Cứ thế này khéo nhiều ae mất hàng đấy.2h nó lại chạy để mon bán dc hàng đấy

1 Likes

Sủa ngu mãi chưa thấy đủ ah? Lần nào cũng vào sủa ngu, ko lần nào đúng mà vẫn sủa, nhục ko để đâu hết!

em theo dõi a thấy a hay bình luận tăng giảm rất đúng, ko biết anh có kinh nghiệm gì chia sẻ cho em đc ko a

1 Likes

Vậy chiều nay nó ko 10.3 là báo hiệu 1 tuần màu xanh phải ko bác.
Bói giúp tôi 1 quẻ xem.
Tôi thấy bác bói cho nó toàn đi xuống mà nó toàn đi lên ko.
Tôi thấy bác bói sai sai? Mn

2 Likes

Kakak tôi đoán mò thôi chứ mua cổ thì ôm ,tôi ko có kiểu ôm cổ 1-2 tuần đâu.Trừ khi giảm giá thì cắt đợi múc lại thôi.

2 Likes

Hàng lắm vl hết lại có giống đợt 9.3 thì phải .Thôi hy vọng đóng phiên xanh nhẹ là đẹp rồi.

2 Likes

Mua mạnh kìa. Giá tốt kìa. Có giá <10.7 kìa. Đang bắt đầu cắm đầu xuống rồi. Ka ka. Kiểu này ko trụ nổi 10.3

KLGD thì chưa đạt đc trung bình 10 phiên thì xanh kiểu gì. Yếu rồi. Trông chờ các tay to bán cp khác để vào kéo? Cứ chờ đấy khi giá >10 thì họ chỉ đứng nhìn. Vậy lên kiểu gì

đệc, mày hô tao lại tưởng sàn rồi, hoá ra giảm có 2 line mà mừng thế

3 Likes