LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Mày không khác gì con này

Ngồi gâu gâu mãi nhưng người ta không muốn táng vào mõm vì bé quá không bõ công táng.

2 Likes

Ông bảo nó giống c…hó thì phải trọn con đẹp đẹp vào chứ,nhìn con kia chán quá.Cho nó miếng xương đi nó đang hóng kìa :joy: :joy: :joy:@dp

2 Likes

Đây là con đẹp nhất rồi đấy chứ cỡ đó phải con ghẻ lở cơ.

2 Likes

Thằng đó nó dốt, cp đang uptrend hô giảm làm gì, càng hô càng chứng tỏ nó dốt nát, tính tình lại còn bẩn thỉu vì bị chửi nhiều nên cay cú

3 Likes

Chờ nhặt dép của bác không thấy đâu, thế mà bảo bán ATO, điêu vãi.

1 Likes

Tuần này vượt cản ngắn 10.8 nhanh thôi, tôi đợi vượt sẽ nhồi lệnh múc của bác. Chưa vượt 10.8 chưa múc.

Thôi hỏng mai vượt 11 rồi,hôm nay bán như phá mả mà vẫn tham chiếu dc thì mai sao gimf dc con ngựa xích thố này chứ.

Nó mà vượt dc thì bạn múc gias11.x lại đợi đến 12 cản kakaak.Giá nào mà chẳng có cản tâm lý với cản thị trường :rofl: :rofl:

Bác đừng buồn mà ra cầu ngồi nhé. Pic này vắng bác mất vui

À mỗi người có mốc của mình mà, tôi đủ hàng rồi, giờ chỉ chờ mấy điểm vượt vào lệnh đẩy thuyền thôi. Giống hôm trước múc 10k giá 10 bán 10.8 kiếm bữa nhậu chơi cuối tuần :smiley:

2 Likes

10.65 thằng điên của mấy tháng nay

1 Likes

chim lợn thấy tham chiếu cái lẩn ngay

Thằng ngu, vác cái mặt c hó vào đây xem mày sủa thế nào về trò dìm hàng ngu ngốc và dự láo của mày? Đã ngu còn hay sủa láo!

1 Likes

cuối phiên tham chiếu phê quá.

Nói thật với các bác chứ con c…hó nhà tớ nó khôn vãi ra chứ đâu ngu như thằng dp. Con cờ hó nhà tớ nó làm gì sai 1 lần nhắc là lần sau nó biết sửa. Đằng này nó cứ ngu mãi thôi.

Chả nhẽ nó ngu tới mức không biết đọc bctc nhỉ. Nhìn bctc quý 2 chỉ riêng lãi phạt đã lãi 62 tỷ rồi. Anh Hưng lấy 54 tỷ đi thanh toán cái dự án hight và west để bán 1 cục. Nhìn vậy là ra luồng tiền ldg sẽ mạnh như nào chưa kể phrl thế mà nó vẫn cắm đầu chim chuột đc thì cũng phục độ ngu của nó

1 Likes

Em ở sgon à, a mới vào ctac, hôm nào cfe điii

Em ở HN anh ạ.

Tôi tưởng người nam cơ

1 Likes