LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

Chiều cái gì,làm đàn ông cứ đòi đàn bà chiều.Thỉnh thoảng phải đổi gió thì mới thấy cơm nhà nó ngon hơn phở hiểu ko.Đàn ông trong nam nó ít ra trưởng hơn lên gái nam nó hợp chứ lấy mấy ông trai bắc thì mấy bà ấy mà chịu dc thì cũng giống như gái bắc thôi.Nồi nào úp vung đấy.Tôi thì gái nam chịu ko chăm dc​:rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Chỗ nào khó thanh khoản thì vẫn khó nhưng giá đất đã thiết lập 1 mặt bằng giá mới trên cả nước rồi. Giờ là lúc cty có nhiều quỹ đất cứ triển khai được dự án là lãi à.

3 Likes

Vợ chăm con đã mửa mật rồi nhưng mấy bố miền bắc lại vừa muốn chăm con tốt lại chăm chồng tốt. Chỉ biết đòi hỏi thôi. Đáng nhẽ vợ chăm con thì chồng chăm vợ . Như vậy vợ mới đỡ cực nhọc

3 Likes

Nghe bác nói thầy bờ gần quá rồi.

3 Likes

Em đã có ck rồi à?

ldg sắp phi, ko biết chiến hữu xưa h đâu @minh_thu_huyen, @Roy, @Hanhvm

1 Likes

Chuyển sang tầu Phú quý rồi cụ Chính ạ.

1 Likes

Đàn ông ngoan quá vợ nó cũng chán…

Ko thuốc lá, lại ko nhậu nhẹt, gái gú ko nữa thì CS còn vị j nữa🤣

Đấy là không đi giao du thôi, ở nhà vẫn hút thuốc, uống rượu cuối tuần với cậu (em vợ )+ em trai. Từ không ở đây đại ý là không thường xuyên và không nghiện.

Bác hỏi câu nữa bà ấy đẻ thêm đứa thứ 4 đấy :rofl:

1 Likes

Đen nhỉ, đang định tán

1 Likes

Vừa mở youtobe thì thấy gth ldg thành đô, k biết còn hàng tồn k cụ, video mới xuất bản chục phút.

1 Likes

Mấy đại ca này bán ldg sang dig còn mình thì bán dig sang ldg mấy tháng nay​:rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Cái này tôi ko rõ đâu

Chẳng liên quan, bác đủ khoẻ thì cứ tán, chị @Nhole nhể :rofl:

2 Likes

mọi người làm buổi offline cafe nc đi

Nhỡ nhole thích tôi bỏ ck thì thật tội lỗi, kkkk

Súng to ko lo chết đói​:rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: ông bán nhà, bán ô tô đưa tiền cho bà chị chơi chứng thì may ra bà chị xem xét :rofl:

3 Likes