LDG vốn hóa ~1600 tỷ < LDG sky tổng mức đầu tư 3000 tỷ (dự lãi ~1200 tỷ)

vấn đề là khi nó còn dư địa tăng nhiều mình đang có được giá vốn an toàn thì bán nó đi để đu đỉnh mã khác có khi lại rất rủi ro, bán đi rồi thì vào mã nào tốt hơn ? khi phần lớn các mã đều hồi được 1 khúc rồi. Theo tôi chỉ nên chốt 1 mã khi nhận thấy nó hết dư địa thôi.

3 Likes

Tôi cứ nắm mỗi LDG giá 9xx cho lành, nhảy đi nhảy lại dễ chết lắm!

2 Likes

Thật ra sau đợt điều chỉnh vừa rồi khiến rất nhiều NĐT sợ hãi, lãi cái họ bán ngay. Chỉ khi TT uptrent mới gồng lãi được chứ đa phần lãi tí là chốt vì họ luôn nghi ngờ tt.

3 Likes

Đầu tư nhàn thật chỉ việc mua đáy bán ở đỉnh là xong. Nhưng hầu hết lại làm ngược lại mới đau.

2 Likes

Oil giảm rất mạnh. Ttck lại bùng nổ tiếp rồi các bác

1 Likes

Nay LDG sàn :laughing:
…ko chị ?

Mỗi người một cách đầu tư mà cụ. Lúc chưa hiểu lắm thì ngồi xem, hiểu một chút thì kiếm em chân dài LDG mà ôm bằng tiền thịt dưới mệnh, ko margon, đợi thời thị trường uptrend, em nó phổng phao thì gả chồng cho em nó, thu của hồi môn :laughing: Ko rành kỹ thuật thì phân tích nhiều làm gì cho đau đầu. Mới chơi thì vừa chơi vừa quan sát học hỏi, khi nào rành kỹ thuật thì mới chơi T+. Tôi chỉ đơn giản vậy thôi.

Em mua 9.1 Nay có vẻ là lúc em kéo pháo ra bắn loạt mới rồi đây. Đỏ là để canh múc :v

2 Likes

có giá sàn để mua ko nhỉ.kkk

sàn mua tiếp ít. kaka

Bear trap nhé mấy chế. Tt giảm là cơ hội. Cuối ngày xanh hết

2 Likes

thị trường này bán là thua đấy

3 Likes

haha ai cũng bảo thế thì lấy gì mà mua đây.
Đang phục sẵn rồi.
ảnh

3 Likes

Ông vào múc tham chiếu đi ko chốc nữa lại ko có hàng đâu​:rofl::rofl:

Đếch cần tôi đủ hàng rồi, giảm mạnh mới mua thôi. đây chỉ là râu ria gom thêm.

Thì vào đẩy cho ae nhanh về bờ kakka

1 Likes

Hôm nay tham chiếu là ok lắm rồi. tăng mấy hôm phải chỉnh chứ

sang tuần phi mạnh

Sáng nay giá đỏ để đào thải t3 chiều lại phi thôi

1 Likes

Cuối tuần nhiều tin chưa ra lên ai cũng muốn giữ tiền.