Lời nguyền siêu cổ hay những bài học đỉnh cao nhất trong ck

Quyết sống chết trận này đến khi ngừng thở thầy ơi

Bạn là ai ko quan trọng. Quan trọng là bạn đi cùng ai. Điều hối tiếc trong cuộc đời là ko gặp đc cao nhân để chỉ dạy. Giờ đã gặp A7 rồi. Múc chết bỏ. Giết bọn chim lợn hải cẩu ae

2 Likes

mày nên thực hiện câu “thèm gì cứ ăn nhé” của mày đi đã.còn muốn “kiếm khách” thì ra đứng đường đứng công viên hòa bình kiếm sống đê.

thị giá gần như chia 2 từ đỉnh, gồm cả NHA - L14 - DIG - CEO mà vẫn nói tầm nhìn dài hạn 5 năm. ôm 5 năm chỉ huề lại vốn còn người khác giờ mới vào mua thì thành ra x2 sau 5 năm. một điều nữa, đợi 5 năm để về bờ thì 5 năm đó NĐT lấy gì để sống. mà đó là tính tới phiên hôm nay, chứ chưa chắc đà giảm đã ngưng đấy. :shushing_face::shushing_face::shushing_face:

3 Likes

Nói luyên thuyên gì đấy thằng hâm

1 Likes

CEO em ăn 1 nhịp rồi, hôm nay bắt đáy vui 1k l14 các cụ ạ. Bao jo 500k/1 cổ thì bán.

Vãi hết ra cứt thì nhà mày hưởng đéo ảnh hưởng đến các pố🥴

Cả tay Đức loi cu ta ve nữa. Không có thầy A7 live stream cùng thì chẳng ma nào vào kênh của bọn họ. Có chăng là 2 anh bạn tự buôn dưa lê, tự trò chuyện đàm đạo đầu tư với nhau.
Không khác Thái phạm là mấy

3 Likes

thằng đấy chắc bị bệnh đường ruột bác ơi,coi có becberrin tài trợ cho nó vài lọ,ai đời lớn r chơi ỉa đùn kkkkk

hình như là chú Bình lạng sơn. Doạ chém A7 hồi đó :hot_face: :hot_face:

2 Likes

Mình nói thật là ngoại trừ thị trường CK thì chẳng có chỗ nào bạn có thể mua 1 bát phở bò với giá của một cọng hành hoa được. Mấu chốt là bạn phải có tầm nhìn dài hạn, và có lòng tin cọng hành hôm nay sẽ là bát phở thơm ngon của ngày mai.

Bản thân mình biết ơn A7 vì cho mình tầm nhìn dài hạn và hiểu thế nào mới thực sự là một nhà đầu tư giá trị! Vì vậy, kể cả theo A7 mà tài khoản có chia 10 thì mình cũng vẫn theo vì mình tin vào sự tử tế của A7

Ngày xưa nếu ông cha chúng ta không có niềm tin mà sau vài thất bại đã buông súng đầu hàng thì bây giờ chúng ta có được đất nước hòa bình như bây giờ không?

12 Likes

Ng ta nói đúng thì chửi ng ta hâm. Xấu tính

1 Likes

Em tham đòn bẩy. margin 16% mà vẫn bị call thầy ạ :hot_face: :hot_face: :hot_face:

Bác có link Cổ đất - NĐT 1970 cho e để nhập room

1 Likes

Mãi vững tin vào Thầy!
UP đệ tử cũng theo.
Mới bước vào thị trường khoảng hơn 3 tháng.
Qua youtube thấy Thầy phân tích rất đúng. Em lập tài khoản và theo bài Thầy đu luôn.
Cảm ơn kiến thức Thầy chia sẻ, ai hiểu được mới QUÝ.
THẦY CỨ CHO ĐI VÀ NHỮNG NGƯỜI HIỂU THẦY LUÔN VỮNG TIN!!! YÊU THẦY A7!

1 Likes

có thể 3 năm sau khi bạn về bờ thì tôi x5 với dig =)))))))

1 Likes

Amen. Chắc từ giờ em khỏi margin luôn. Chờ lâu 1 tí cũng không sao cả
:hot_face: :hot_face: :hot_face:
Tưởng dùng đòn bẩy tài chính sẽ quay vòng vốn nhanh. Nào ngờ chưa kịp lãi đã bị call

Người cá tính họ vậy. Đời ng ngắn, ko việc gì phải hài hòa vs người mình k thích.

2 Likes

Sẽ cùng theo thầy tới cùng