Lời nguyền siêu cổ hay những bài học đỉnh cao nhất trong ck

Tử thủ theo A7, giờ mà được gặp A7 xin ôm anh một cái để nói lời cảm ơn. Hôm nay, em có ít múc thêm 400 DIG, 300 CEO múc để đó. Kệ mẹ sau này nó ra sao thì ra.

10 Likes

tầm nhìn đám mây, tầm nhìn cây nến, tầm nhìn cột sóng elliot. tư duy môi giới nửa nạc nửa mỡ trách sao được. đặc sệt Mr Đức Lòi cu

Chỉ A7 thôi

Em mới chơi chứng khoán từ tháng 6/2021. May mắn đến tháng 11 được biết đến thầy và ôm CEO theo thầy từ đó đến giờ. Chưa bao giờ em ôm 1 cổ phiếu dài như vậy. Em cảm ơn thầy đã cho em tư duy đầu tư đỉnh cao, một tâm lý, tâm thế vững vàng trước mọi sóng gió. Không cần quan tâm đến xanh đỏ hàng ngày. Thầy A7 là người tử tế nhất trên cái thị trường chứng khoán đầy lừa lọc này.

12 Likes

Đừng nói thế bạn. Ai cũng có quyền mua/bán của mình. Nếu có gì đáng nói thì đó là việc CT vẫn đang loay hoay giữa 2 trường phái đầu tư giá trị và đầu cơ. Theo mình hiểu thì CT muốn đầu cơ trên cổ giá trị. Âu cũng là một cách làm.

4 Likes

Quyết đánh một trận chết bỏ. Ôm CEO ko bán

Anh Bảy cho em hỏi Ceo liệu còn xuống nữa không? Em rs đảo xa quá quá mãi chưa được về đất liền

Có thằng điên mới đi bán DIG! Cổ sẽ khiến AE đổi đời

1 Likes

Hỏi thừa thãi bỏ mẹ. Có niềm tin thì đến là đón. Hết!

ok sếp nhé

ae cũng nên thông cảm cho CT vì bạn ấy là môi giới ck mà, còn bán hay giữ là tiền của ta, ta lựa chọn sáng suốt và quyết định mà quyết định

2 Likes

tôi thấy càng những thằng to mồm toàn là những thằng thùng rỗng kêu to ! chỉ có thầy A7 luôn kiên định với lời nói của mình ! ko bỏ mặc nhỏ lẻ mất tinh thần ! Trải qua 11 cây sàn , giờ thêm cả hơn 10 cây giảm thấy cũng là bình thường ! lỗ chỉ là tạm thời thôi ! A e cố gắng bám trụ theo A7 đến cùng !

5 Likes

Khi ở thời điểm A7 khó khăn vậy, ae nên mừng vì nhiều lý do. Mình ko tiện nói, luôn có gì niềm tin với A7, giảm thêm 50% nữa cũng ko sợ.

1 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes:
Huynh đài nói em mới biết. Mà a7 noi thì e cũng đi tièm hiểu doanh nghiệp r nên e tin doanh nghiệp đó và rất tin a7

1 Likes

Cảm ơn thầy rất nhiều ạ

không còn tiền mà theo thầy a7 , còn thì bao nhiêu cũng sút

Kì vọng vào tuần toeis, tuần này quá đen tối. Tốn nhiều oxi

Dự vài hôm nữa có bọn sẽ vô bóc lịch vì tội thao túng thị trường

Thèm gì cứ ăn nhé

Lần này sẽ k phải là 300 con cờ hó cắn trộm mà có khi gấp mấy chục lần…
Nhưng A7 cũng sẽ k đơn độc đâu.
Vì còn những ng ae chiến hữu học trò đang đứng bên cạnh A7 và sẽ đấm vô mõm thúi mấy con ■■■ đó :heart:

1 Likes