Lời nguyền siêu cổ hay những bài học đỉnh cao nhất trong ck

Post này quá hay A7 ạ. Nhưng tiếc là chim sẻ thì không hiểu nổi Đại bàng :grin:

Siết tín dụng vào bds có ảnh hưởng lớn không thầy, mà cả dòng sàn hết thế ạ

Nhiều người hỏi, nghi ngờ và cho rằng: sao A7 ngày nào cũng hô hào lắm thế và mở lắm PIC thế động cơ đằng sau cũng là chữ tiền:
Em không nghĩ vậy từ khi xem các clips về anh. Anh hô hào dạy F0…Fn là cách đầu tư chứng khoán chứ không phải chơi chứng khoán( cái này em cũng nhầm trước khi biết về anh). Chúng ta kiếm được tiền là dựa vào vĩ mô dựa vào sự lớn lên của doanh nghiệp chứ ko phải lừa từ người này sang người khác.
Vậy sau những lời hô hào thì anh được gì, chỉ là những lời gièm pha, chửi bới, thóa mạ…Em ko nghĩ như vậy: anh sẽ có được sự danh dự, tôn trọng từ những nhà đầu tư chân chính, mà mất danh dự thì làm sao làm người được nữa, khi nhắc đến anh là nhắc đến 1 hình mẫu về đầu tư đúng nghĩa, về tiền em nghĩ ko phải là mục đích của anh bây giờ nữa rồi mà em nghĩ anh đang thực hiện theo câu của Khổng Tử: " Khi ta sinh ra, mọi người cười còn ta thì khóc. Hãy sống sao cho khi ta chết đi rồi, mọi người khóc còn ta thì cười"
Em không biết đi theo anh 1 đoạn đường này thì kết quả sẽ ra sao, nhưng em chỉ có một niềm tin vào anh == > chúc anh sức khỏe, trí tuệ

41 Likes

siết tín dụng BĐS thì lại càng thiếu cung. Những doanh nghiệp có sẵn quỹ đất và nguồn vốn như DIG thì lại càng có lợi thế.

1 Likes

Siết trái phiếu càng làm nguồn cung bế tắc.

35 Likes

pvs xúc vật,hèn hạ.đẳng cấp A7 đéo cần kiện :grin:

2 Likes

Mọi xỉa xói bẩn thỉu của media , cty chứng khoán nhằm công kích A7 chỉ làm cho những anh em theo A7 thấy rõ bộ mặt bẩn thỉu của thị trường này lại càng vững tin ! Quyết chiến cho trận xích bích ! :grin::grin::grin:

7 Likes

Chúc thầy luôn mạnh khoẻ và chia sẻ nhiều giá trị đầu tư hơn nữa ạ…e cảm ơn thầy rất nhiều ạ

2 Likes

Tuyền ngọng chivas cut chim rồi à? Cò chứng vẫn thế thôi nhể @Truong_Phi

Đây là link một bài viết từ năm 2019. Thời điểm đó vẫn câu chuyện siết tín dụng BĐS. Giờ nhìn lại thì thế nào? Có phải giá nhà đất vẫn liên tục tăng lên không? Câu chuyện siết BĐS không hề mới mẻ hàng chục năm qua. Các bạn không thể cứ mãi sai lầm vì những tin tức lặp đi, lặp lại như thế.

5 Likes

Em sợ quá nên phải múc thêm thầy ạ. Giá 101 em múc thì giá này được triết khấu ngon quá :grin:

3 Likes

Cảm ơn thầy! Rất khó để có nhiều người còn lai quần cũng đánh. Dù kg còn lai quần nhưng quyết không để cho chúng nó tụt quần ra hiếp…quyết giữ vì yêu mà chung thủy…

2 Likes

image

Nhìn này là biết uy tín rồi.

15 Likes

2549 rồi cụ

1 Likes

Cảm ơn A7 người thầy hào sảng cho đi kiến thức quý báu những lúc a e bế tắc

Chủ yếu tôi chụp cái số đẹp cụ ạ. Chúc cụ vui vẻ

1 Likes

Mời a e tham gia room Cổ Đất nơi chia sẻ kiến thức cho nhau Telegram: Join Group Chat

Chơi đến cùng. Cài sẵn one million usd.