Lời nguyền siêu cổ hay những bài học đỉnh cao nhất trong ck

Sau đó 300 thành viên vào cắn xé A7 ko còn một từ ngữ tệ hại nào. Từ lừa đảo, bơm thổi, bẩn thỉu… A7 khi đó có một lời nguyền rằng " chúng mày bán con cổ này thì đời chúng mày sau đi hướng nào cũng chết " :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

1 Likes

Đúng nè anh, trước đây em cũng “ớn” lúc đọc những tin thầy chửi CL, nhưng ngẫm lại mới thấy người quân tử lời thô nhưng thật. Với ở vị trí đứng mũi chịu sào như thầy, mấy ai mà hiểu được. Với em thì học được tư duy của thầy đã là hết sức đáng quý rồi.

1 Likes

Em vẫn vững tin theo cụ, đàn c.hó lại chuẩn bị ùa vào cắn cụ bây giờ :)))))

1 Likes

Thầy ơi! em đu đỉnh rồi thầy ơi, đỉnh cao nhất luôn ạ :(((((

Em chào anh em là Giáp em rất mong muốn được anh giúp đỡ cho em vào nhóm học hỏi trao đổi với thầy A7 để em mở mang thêm kiến thức học hỏi từ anh chị và thầy, em là F0 mới chơi lên còn tâm lý và kiến thức chưa vững em cảm ơn anh. Anh cho em xin số điện thoại em liên lạc với ah.

1 Likes

Giờ này chỉ còn robot đưa ra táng một cách vô hồn thôi . Chứ người đâu ngu dữ vậy :))

1 Likes

Bài viết đỉnh cao cho anh em có thêm niềm tin vào doanh nghiệp mình đã chọn bất kể là doanh nghiệp nào. Đã tìm hiểu kĩ tin là mua sẽ giàu thì quyết nắm đến chết

1 Likes

Đến cuối cùng vẫn chỉ còn Anh A7 viết bài động viên anh em nhỏ lẻ, rất trân trọng !!!

14 Likes

Trong đầu tư, 10 quyết định đúng đắn hàng đầu thuộc top 1% sẽ quyết định 99% toàn bộ sự nghiệp .

Benjamin Graham với GEICO quyết định toàn bộ lợi nhuận danh mục và sự nghiệp đầu tư .

Philip Fisher với MOTOROLA quyết gần như toàn bộ lợi nhuận sự nghiệp đầu tư .

Buffet - Munger với : GEICO, See’s Candies, Nebraska, Wells Fargo, Cocacola, Washington Post, Apple, quyết định 90% lợi nhuận sự nghiệp đầu tư .

A7 với #L14 quyết định toàn bộ sự nghiệp đầu tư ( mới nhất thêm #DIG #CEO )

Note : Chính Charlie Munger cũng từng thừa nhận trong sự nghiệp của ông có 300-400 cổ phiếu nhưng chỉ khoảng 10 trong số chúng quyết định toàn bộ lợi nhuận khoản đầu tư .

Đầu tư dài hạn là một quyết định đúng đắn đầu tiên khởi nguồn cho mọi quyết định .

8 Likes

Dxg được ko anh a7 ơi!! @Sieucophieu12345

HDG bây giờ còn đầu tư được không thầy

Hết oxi là điều anh không thể ngờ, khó thở quá ae ạ

1 Likes

NHỮNG TỐ CHẤT TRỞ THÀNH NHÀ ĐẦU TƯ VĨ ĐẠI .

1, Một nhà đầu tư giỏi sẽ hạnh phúc trong thị trường tăng giá, một nhà đầu tư vĩ đại sẽ hạnh phúc trong thị trường giảm giá .

2, Nhà đầu tư giỏi hiểu nguyên tắc đầu tư giá trị bất biến:

• Nắm giữ là vàng

• Lãi kép là : Đừng làm gián đoạn nó.

Nhà đầu tư vĩ đại kết hợp thêm đi mua cái MƠ HỒ TƯƠI SÁNG của tương lai khó định giá được ở hiện tại . ( Vd: #Tesla #Netlix )

3, Càng giỏi càng ít đa dạng .

Note : #L14 #DIG #CEO

Nếu bạn muốn thành thạo điều gì đó, hãy dạy nó. Bạn càng dạy nhiều, bạn càng học tốt hơn. Giảng dạy là một công cụ mạnh mẽ để học tập

9 Likes

Ai mua ai bán với anh ko quan trọng, bán xong họ lại mua như anh Đức sút 68 múc dig 9x…
Quan trọng nhất là chất lượng tài sản dự án của dn, cũng như Thiên thời sáng. Thập kỉ khan hiếm quỹ đất thì ai sở hữu dài sẽ dễ đại gia to đấy

80 Likes

Giải chấp có 200 cổ, mà bọn nó cắn xé, chứng tỏ A7 cầm vũ khí huỷ diệt, cầm hàng kim cương, quá ngon nên bọn nó mới cay cú phải cắn như thế. Nhiều anh em giai đoạn này đào ngũ, chỉ báo vùng đáy rồi.

4 Likes

Oxy đấy, anh em hít đi để ôm cho chặt.

co 200 cp lên hẳn nhiều báo,độ nổi của A7 còn hơn các hotboy mới nổi,qua cơn sóng này lại A7 đẹp giai ngay kkkkkkk

3 Likes

Lịch sử có lần nào như này chưa Thầy A7 ơi?

trận sóng trc tết cũng khốc liệt lắm bác ơi,kkk

1 Likes

Ra quán cafe hay ăn phở đều bị chụp trộm, 200cp quên ko xem tk bị bán thì lên.khắp báo, đi đâu cũng bị nhận ra xin chụp ảnh ké.
Nên A7 phải ủy quyền ae đi họp DIG. Khả năng cả CEO.

109 Likes