Lời nguyền siêu cổ hay những bài học đỉnh cao nhất trong ck

vốn hóa dig quá rẻ giờ còn có 32 nghìn tỷ (hơn 1.3 tỷ usd). trong khi sở hữu long tân rẻ rách 10 tỷ usd như ecopark. bọn nó sút như phá mả thì sau này chúng nó xúc đống phân với giá gấp 10. kệ mẹ thị trường. e xúc tiếp. 2 năm sau mở app xem ai giàu hơn ai. e đã trải qua trận ecopark giờ nhìn thấy long tân mà bỏ qua con cháu nó chửi mình ngu :smiley:

23 Likes

Chuẩn đó. Có nhiều thứ sai lầm hôm.nay đời con cháu nó lên án thật đấy

42 Likes

Anh gặp hơn chục trận rồi

30 Likes

A7 cẩn thận kẻo ra đường cẩn thận k bị các nhà báo soi trừ điểm thanh lịch đấy ạ kkkkkk

2 Likes

Hầu hết 90% dân số TG thuộc tầng lớp bình dân. Vì sao ? đơn giản là vì NỖI ĐAU BỊ MẤT TIỀN còn lớn hơn rất nhiều so với niềm vui đc GIÀU CÓ, TỰ DO.

Tất cả mọi người đều mơ ước được trở nên PHÚ QUÝ, nhưng lại rất sợ phải mất tiền khi ĐẦU TỪ hoặc KINH DOANH. vì vậy mà họ k bao giờ giàu lên đc… và thế là… như ae đã biết

CHIẾN THẮNG NGHĨA LÀ K SỢ THẤT BẠI nha các cụ

14 Likes

Thực sự thì em lo khủng hoảng kinh tế toàn cầu hơn! Còn đợt chỉnh này em k hiểu con CEO nó ntn? Thông tin mới nhất từ anh Tuyền là: phát hành thêm cp.

Sau con nó hỏi A7 là ai, nhẹ nhàng vỗ vai nó bảo: Con ngồi xuống đây bố kể cho con nghe về một Huyền Thoại

17 Likes

Nghe A7 nói mà thương quá :slightly_frowning_face:

8 Likes

Thật đỉnh cao A7 ạ. Đt giá trị dn tài sản dn, và khi nó đã rẻ hangf trăm lần thì đánh chết cũng k bán, vì bán đi thì cả đời chỉ có trọn kiếp “ráo mồ hôi là hết tiền” mà thôi

1 Likes

Uy tín lúc nào cũng có nhưng sẽ lắm thị phi vì nhiều kẻ ganh ghét

5 Likes

Có 200 cp mà họ hả hê đến vậy thì tôi cũng thua cụ ạ. Tiểu nhân đắc chí

2 Likes

Tôi nói anh, em nghe điều này nhé

Ở ngoài xã hội và đặc biệt trong TTCK cạm bẫy này có ai sẵn sàng cùng anh, em “Nêm mật nằm gai” như A7 không ?

Tôi không biết nhưng chỉ riêng điều này đã xứng đáng để đi theo “ĐẠI CA” rồi.

Người chịu nhiều áp lực nhất vẫn là A7 nhưng Thầy luôn đứng mũi chịu sào, chịu sự tấn công từ media, chim chóc, chiên gia,…

Anh, em nên nhớ trận này không thành công thứ anh, em mất chỉ là TIỀN, thứ mà A7 không thiếu!

Còn A7 sẽ mất gì ?

Mất tiền, uy tín, danh dự,… và cả ước mơ thứ mà A7 đặt kỳ vọng nhiều nhất trong trận này.

A7 quá ĐẲNG CẤP

45 Likes

Công Tuyền cũng là anh rác thôi. Thử hỏi ko bám càng A7, ko mồm miệng xoắn xuýt 1 tiếng thầy, 2 tiếng đại ca với A7 thì mấy nghìn người trong ■■■■ và khóa học 30trieu có ai thèm học a Tuyền ko? Nên là xã hội này loại người như Công Tuyền là đáng sợ nhất. Mồm hô, tay đâm thầy. Loại này nên tránh!

17 Likes

Cuộc đời luôn thế nghèo thì nó khinh mà giàu thì nó đố kị

3 Likes

Những gì A7 đang làm ở cái tầm vũ trụ rồi. Quyết tâm theo thầy đánh trận để đời này

3 Likes

Công tuyền ko bám càng anh 7 thì có ai biết công tuyền chivas là ai? 1 triệu 1 tháng theo rồi cũng là ôm những cổ của a7 thì vào room hắn làm gì? Ae làm từ thiện cho vợ chồng kẻ giả nhân giả nghĩa đấy à?

10 Likes

Chúc thầy thật nhiều sức khoẻ.
Không nói phương diện chứng khoán nhưng bọn c.h.o chụp hình a7 lên bôi xấu đúng là phường m.a.t d.a.y. Dù j cũng đáng tuổi cha chú mà làm mấy trò c.h.o đó. Tức ghê

1 Likes

nói thật con mình học cấp 1 thôi mình đã cho chinh chiến trên sàn rồi. các tỷ phú đô la nhìn là biết mặt :slight_smile: a7 giờ đã là huyền thoại rồi. mình đầu tư chứng từ 2009 rồi các ae à. a7 là người giỏi nhất mình từng biết.

15 Likes

Trận này đánh chết bỏ. Nói thế cho nhanh. 11 cây sàn còn chưa hề j, tầm này chưa hề hấn j nhé. :grinning:

1 Likes

Liệu mình có cần quan tâm về khả năng thực hiện dự án của Doanh nghiệp không A7? Hay chỉ cần đất ngon với vốn hoá rẻ là được A7?