Mấy bác Thanh Tra vào hốt dùm Nhóm Thuấn Asm/Idi thao túng cổ phiếu đè giá forcesell margin pà con

,

Bác CĐ lớn đăng ký mua hơn 7 tr ASM từ 26/4 nay rồi
Ba con đừng bán loạn xạ lên nữa trừ các bác bị forcesell

Nhắc lại

**ASM kiềng 3 chân : Thuỷ sản top VN, Điện Mặt Trời top VN, BDS & BDS du lịch cũng lớn ở VN, **

Các em thuỷ sản khác mặt bằng giá cao ,… IDI còn 2x ( mình khg có IDI)

Cõn ASM có thua gì REE đâu bác dù REE đi trước rất lâu mảng năng lượng nhưng Ree lại vào cp họ than, nhiệt điện …do vậy REE đã và đang thoái bớt! Bác Thuấn đi sau nhưng tập trung Điện Mặt Trời với dự án ĐMT lớn và ĐMT mái nhà rất thành công, kỳ vọng TOP 1 VN điện MT

Cũng hhư thuỷ sản, xưa bác Thuấn xây dựng IDI, lúc đó bé tẹo so với HVG, AGF, ACL, ANV va VHC…giờ thì TOP2 VN rồi còn gì

Tin tốt là cổ đông lớn đăng ký mua vào hơn 7tr cổ từ 25/4 .

1 Likes

Bà con dừng hoảng loạn bán loạn xạ nữa

Kỳ vọng giờ G nâng tầm ASM lên một tầm cao thật sự đang đến nhé bác

ASM
TOP 2 thuỷ sản cá tra
TOP 1 thức ăn cá
TOP 1 Điện Mặt trời (?) kỳ vọng điện VIII vào 25/4 này
TOP bds & bds du lịch

Giá đang 20 và CĐ lớn mới đăng ký mua vào 7.2tr cp từ 26/4

Mua hay bán tuỳ các bác nhưng mình chỉ khuyên những bác đang cầm đừng hoảng loạn …hihi

Cũng không loại trừ khả năng bác Thuấn cùng CĐ lớn ra chỉ thị để chống lại đội short ASM ? ??

B có chắc b muốn thanh tra lúc này ko? Thanh tra bắt bớ rồi lại nằm sàn ngày này qua tháng khác mhuw họ FLC đó. Cổ ko lái như gái ko chồng. Chấp nhận chơi có được có mất đi bạn.

Mình nghĩ có đội short ASM khá lớn …nhưng có lẽ thấy thao túng short quá đáng nên Bác Thuấn & CĐ lớn đăng ký mua vào ? Vì bản thân bác Thuấn cũng đang rất mong đợi điện VIII duyệt 25/4 này mà

Cõn bà con CĐ thấy cp mình nắm đang hội đủ điều kiện rất tốt mà tự nhiên trúng gió lăn đùng ra như sắp chết thì bà con CĐ lên tiếng cũng đúng thôi vì thao túng giá xuống thái hoá mà! Hihi

M nghĩ đây là động thái tích cực từ phía Ban LĐ để cho cổ đông có niềm tin tiếp tục đồng hành. Asm vẫn lên 3x, có điều thị trường như thế này thì quá trình chờ đợi sẽ phải lâu hơn thôi.

1 Likes

Hy vọng ngày mai trời lại sáng bác ơi
Mình đang hồi hợp chờ duyệt điện VIII đây

Bà con đừng hoảng loạn bán loạn xạ lên nhé!
Bác Thuấn đã ra tay cảnh cáo shortsell rồi còn gì …hihi

Mình nhớ ngày xưa mình vào ASM lúc ấy mới xây nhà máy IDI lúc ấy bé tí và anh GĐ cứu công nhân nên chết trong hồ hoá chất thi phải …ASM rơi , bà con chửi ASM quá trời vì mất tiền và mình ngồi khóc…mình không phải khóc vì lỗ ASM mà vì anh GĐ cõn trẻ, xả thân cứu mấy công nhân nên bị chết cùng …đến giờ mình vẫn cảm động khi nhớ về sự việc đó!

Giờ thì IDI vươn lên TOP 2 cá tra ở VN rồi

2 Likes